Author Topic: มีใครสมัคร sfs pilot บ้างครับ มาลงชื่อกันหน่อย...  (Read 184248 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline dekaero

• ทหารเลว
  • *
ดูแล้วรวมๆคงไม่ต่างกันมาก แล้วกรรมการจะตัดสินยังไง  - สอบนักบิน 304- ถูกใจ ถูกจริต ถูกสเปค หรือถูกชะตากำหนดไว้แล้ว 555
« Last Edit: 27 June 2012, 21:39:01 +07 by dekaero »

Offline k85785

• ประชาชน
  • ตามฝัน ให้ถึงจุดหมาย

Offline TongGeo

• ประชาชน
ถ้าไม่ได้คงต้องฟิตรอแอร์เอเชียต่อล่ะครับ

• ประชาชน

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
 O18 ออกวันจันทร์เถิด พรุ่งนี้จะไปเที่ยว  E46

Offline p_nickynick

• ประชาชน
อยากรู้เรื่องผลตรวจเลยโทรไปถาม
คุณส้มบอกว่า Med. class 1 ของชุดหลังยังไม่ส่งมาเลยครับ
คณะกรรมการก็ยังไม่ได้ตัดสินใจด้วยเพราะรอผลตรวจส่งมาให้สรุปก่อน

~ป่องงงง  O18

• ประชาชน

Offline TongGeo

• ประชาชน
รอไม่ไหวแล้วววววว อ๊ากกกกกกกกก

• ประชาชน
มาทายกันว่าวันจันทร์ผลจะออกไหม...

• ประชาชน
เลื่อนการประกาศผลเป็นวันอังคารที่ 3 กรกฎาคม 2555
 - นักบิน 305-

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *

Offline meemaree

• ประชาชน

Offline Topview

• TAA-CoPilot
  • นักรบ
เช็คเมลล์ทุก 10 นาทีเลย ฮ่าๆๆๆ

• ทหารเลว
  • *
refresh ทั้งวัน จนปุ่ม F5 จะพังแล้วครับเนี่ย โห ยิ่งกว่า Entrance อีก ลุ้นกันแบบทำงานประจำไม่มีประสิทธิภาพเลย ใครเป็นมั่งครับ 555 ไว้วัน พฤหัสบดีนี้มาสนุกกันใหม่นะครับ

Offline mcknight_krit

• ประชาชน
ลุ้นกันต่อไปนะครับพี่น้อง  O11 วันที่ 5 จะเลื่อนอีกไหมหนอ??

Offline textmode

• นักรบ
  • **
ขอให้ในนี้สมหวังกันทุกท่านนะครับ  E30

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
ใจจะขาดแล้วเอ๊ยยยย ใจจะขาดแล้วเอยย.... - สอบนักบิน 306-
คิดในแง่ดีดี คืนนี้คงหลับสนิทกว่าเมื่อคืน O18

Offline Get_ktp

• ประชาชน
บรรยากาศของ วันจันทร์และวันอังคารที่ผ่านมา

ตอนเช้า............ O18

ตอนสายๆ.......... O35

ตอนเที่ยง............. O08

บ่ายโมง.............. O19

บ่ายสอง............. O11

บ่ายสาม............ - สอบนักบิน 306-

บ่ายสามครึ่งบริษัทเมลล์มาเลื่อนการประกาศผล........... - สอบนักบิน 302-

• ทหารเลว
  • *
บรรยากาศของ วันจันทร์และวันอังคารที่ผ่านมา

ตอนเช้า............ O18

ตอนสายๆ.......... O35

ตอนเที่ยง............. O08

บ่ายโมง.............. O19

บ่ายสอง............. O11

บ่ายสาม............ - สอบนักบิน 306-

บ่ายสามครึ่งบริษัทเมลล์มาเลื่อนการประกาศผล........... - สอบนักบิน 302-

555 แล้วถ้าเป็นวันพฤหัสละครับ
ขอเดานะครับ

ตอนเช้า............  - สอบนักบิน 306-

ตอนสายๆ..........  - สอบนักบิน 306-

ตอนเที่ยง............. - สอบนักบิน 306-

บ่ายโมง.............. - สอบนักบิน 306-

บ่ายสอง.............  - สอบนักบิน 306-

บ่ายสามครึ่งบริษัทเมลล์มาประกาศผล.     O29 O07 O36 - นักบิน 303- O04 O10 O18  O02 (8 คนเท่านั้น) ที่เหลือ ดูไม่จืด 555

อิอิอิ

• ประชาชน

Offline skyper_v

• ประชาชน
วันนี้แล้วสินะ....หลังจากที่เป็นคนแอบอยู่หลังบอร์ดอยู่มานาน ขอโพสแรกให้กับวันนี้เลย  - นักบิน 309-

• ทหารเลว
  • *
ไฟเขียวกันหลายคนเลยนะครับ คุยกันหน่อยดีมั้ยครับ คลายเครียดช่วงรอผลสอบ 55+

Offline skyper_v

• ประชาชน
ไฟเขียวกันหลายคนเลยนะครับ คุยกันหน่อยดีมั้ยครับ คลายเครียดช่วงรอผลสอบ 55+

ถ้าชอบใจเปิดไฟ ถ้าไม่ชอบใจปิดไฟ !!!
ยังกะ  Take me out

Offline 21st

• ประชาชน
ป่านนี้ล่ะ สงสัยเลื่อนอีกแหง  O22

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
สี่โมงแล้วยังไม่มีเมลล์ส่งมาแจ้งเลื่อน ก็น่าจะวันนี้แล้วหล่ะคับ แต่อาจจะช้าหน่อย  O36

• ประชาชน
รู้สึกเหมือนหัวใจกำลังจะหยุดเต้นแล้วววว  E21

Offline CanDela_Nav

• ประชาชน
ในนี้ใครได้บ้างครับ

ผมไม่ติดนะครับ

สู้ต่อไปนะครับ ทุกคน