Author Topic: อ่านแล้วรู้สึกรักบริษัทขึ้นอีก ขอบคุณสำหรับผู้เสียสละคับ  (Read 10241 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
อ่านแล้วรู้สึกรักบริษัทขึ้นอีก ขอบคุณสำหรับผู้เสียสละคับ
ลองเข้าไปอ่านเล่นๆมา พื่อว่าจะรู้เรื่องราวปัจจุบันในมุมของลูกเรือ  เจออันนี้มา เลยลองเอามาให้อ่านกัน
http://www.newwavetg.com/index.php?lay=boardshow&ac=webboard_show&Category=newwavetgcom&thispage=1&No=1172750

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
อ่านแล้วซึ้งหลาย E08

ขอให้บริษัทอยู่รอดปลอดภัยเทิ๊ด O07

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ได้ข่าวว่ายังต้องการคนไปช่วยรับโทรศัพท์ที่บริษัทอยู่อีกนะ

วันนี้พี่นักบินที่รู้จักก็ไปรับมา E30 E30

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ได้ข่าวว่ายังต้องการคนไปช่วยรับโทรศัพท์ที่บริษัทอยู่อีกนะ

วันนี้พี่นักบินที่รู้จักก็ไปรับมา E30 E30
แล้วพี่ไม่ไปเหรอครับบ ???  E53

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ

แล้วพี่ไม่ไปเหรอครับบ ???  E53

พอดีพี่ติดบินซิมครับคุณน้อง อย่างที่น้องทราบ มันเหนื่อยมากนะครับ E08