Poll

สอบจิตวิทยาการบินที่เวชศาสตร์หน่อยครับ

สอบจิตวิยา
0 (0%)
สอบ
0 (0%)

Total Members Voted: 0

Author Topic: รบกวนขอสอบถามขอคำแนะนำ สอบจิตวิทยาการบิน ที่เวชศาสตร์ ทอ หน่อยครับ  (Read 8093 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Nontanant

• ประชาชน
สอบจิตเสียจิตวิทยาการบิน.วันพฤหัสบดีนี้. ควรทำตัวยังไงบ้างครับ

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
กินให้อิ่ม นอนให้หลับ ตอบตามความเป็นจริง ไม่เฟคจนเกินไป (เฟคได้บ้าง ตามสมควร)
ลองทำแบบฝึกหัดเก่าๆดูก็อาจช่วยได้นะครับ E07

• ประชาชน
กินให้อิ่ม นอนให้หลับ ตอบตามความเป็นจริง ไม่เฟคจนเกินไป (เฟคได้บ้าง ตามสมควร)
ลองทำแบบฝึกหัดเก่าๆดูก็อาจช่วยได้นะครับ E07
.   

ขอบคุณมากครับ

Offline TuxedO_O

• ทหารเลว
  • *
พึ่งสอบมาครับ สอบไม่มีอะไรต้องเครียดครับ
พักผ่อนให้เพียงพอครับ มีสมาธิ ใจเย็นๆ ตั้งสติ เค้าวัดสิ่งที่มีในตัวคุณเอง
หัดคิดเลขไวๆ บวกเลขเร็ว จับผิดภาพ เล่นเกมส์ฝึกสมองครับ

• ประชาชน
พึ่งสอบมาครับ สอบไม่มีอะไรต้องเครียดครับ
พักผ่อนให้เพียงพอครับ มีสมาธิ ใจเย็นๆ ตั้งสติ เค้าวัดสิ่งที่มีในตัวคุณเอง
หัดคิดเลขไวๆ บวกเลขเร็ว จับผิดภาพ เล่นเกมส์ฝึกสมองครับ

ขอบคุณครับ ถ้าคิดไม่เร็วครับ ฝึกแบบฝึกหัดอะไดับ้างครับ พวกฝึกสมองครับ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ขับรถไป คูณทะเบียนรถคันหน้าไปโลดเลยน้อง สองหลักคูณกันนะ เบื่อๆก็ลบ  700 ไปเรื่อยๆ - สอบนักบิน 308-