Author Topic: แนะนำ ร้านขายของที่ระลึกเครื่องบิน และอุปกรณ์การบินต่างๆ  (Read 87533 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
อยู่ในห้างอัมรินพลาซ่าครับ ตรงข้ามโรงแรม อินเตอร์คอน ลงรถไฟฟ้าสถานีเพลินจิตเดินเข้าห้างได้เลยอยู่ชั้นสอง ข้างบันไดเลื่อนขาขึ้นครับ

Offline noppakul

• ขุนศึก 9 ทัพ
 O08 O10 สุดยอด+ราคาของคงช็อคเช่นกัน อิอิ ขอบคุณครับพี่

Offline textmode

• นักรบ
  • **
อยู่ในห้างอัมรินพลาซ่าครับ ตรงข้ามโรงแรม อินเตอร์คอน ลงรถไฟฟ้าสถานีเพลินจิตเดินเข้าห้างได้เลยอยู่ชั้นสอง ข้างบันไดเลื่อนขาขึ้นครับ
น่าจะต้องลงที่บีทีเอสชิดลมหรือเปล่าครับ เพราะบริเวณนั้นใกล้ชิดลมมากกกว่า

• ราชาเทวะ
น่าจะต้องลงที่บีทีเอสชิดลมหรือเปล่าครับ เพราะบริเวณนั้นใกล้ชิดลมมากกกว่า
อ่าน่าจะใช้ครับ ขออภัยด้วยจำสถานีผิดครับ ไม่ค่อยได้ไป น่าจะชิดลมตามน้องบอกละครับ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
คิดถึงเครื่องนี้จัง
บ้านเก่าาาา

เมื่อก่อนคุณ pilotguide เป็นนักบินการบินไทยหรอครับ?   O20

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
หนังสือน่าสนใจเยอะอยู่นะครับ  E06

ไว้วันไหนผ่านไปแวะไปดูบ้างดีกว่า

• ราชาเทวะ
คิดถึงเครื่องนี้จัง
บ้านเก่าาาา

เมื่อก่อนคุณ pilotguide เป็นนักบินการบินไทยหรอครับ?   O20

ฮ่าๆ ไม่เฉลยเด๋วตกใจ  E18

• ราชาเทวะ

ผิด ผมเป็น คนขับ 18 ล้อ +  Cleaner ครับ

ประมาณนี้ใช่ไหมครับ?   E11

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ

• ราชาเทวะ
ไ่ม่ใช่ครับ ผมฉีดสารเคลือบปีกด้วยครับ

ผมนับไงก็ไม่ถึง 18 ล้อ ซักที  ประมาณนี้ไหมงับ?

แล้วมีพนักงานเซ็กซี่แบบนี้ด้วยป่าวครับ?

Offline ounpug

• นักรบ
  • **
 E11 มีแววจะเสียตังในระยะเวลาอันใกล้นี้แฮะ

ขอบคุณพี่ pilotguide สุดใจดีมากคับ (-/\-)

Offline Winforever

• ประชาชน
พอดีไปเจอเวปไซค์เพิ่มเติมมาครับ พร้อมแผนที่นะครับ เด๋ววันนี้ผมว่าจะแวะไปซักหน่อย ใครสนใจไปเจอกันได้ครับ E47
website : http://www.aeroshopbkk.com/osc50/

หาร้านแบบนี้มานานมากแล้วครับ E25

TheBestPilot

• Guest
มีแต่ของชวนให้เสียตัง  O01 ขอบคุณสำหรับสถานที่แนะนำครับ

Offline Smithsuek

• TG SP 2014
  • ประชาชน
 O02 O02

ร้านนี้สุดยอดมากครับ จะหาโอกาสไปซักครั้ง

Offline Iwanttofly

• ประชาชน
โอ๊ยยย ชอบมากเลยค่ะ มองหาร้านที่ขายสินค้าเกี่ยวกับการบินมานานแล้ว เดี๋ยวต้องหาโอกาสไปแวะช้อปสักหน่อยแล้ว E47 E25

• ราชาเทวะ
มาอัพเดทปัจจุบันปิดกิจการไปแล้วนะครับ เศร้าเลย