Author Topic: ใครมีหนังสือ I'm a pilot ให้ผมยืมถ่ายบ้างไหมครับ  (Read 50316 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
หนังสือi'm a pilot ผมอ่านจบแล้ว สนุกมาก อ่านไปขำไป O30

เหมือนผมเลยครับ อ่านจบแล้ว สาระสำคัญอยู่ที่ภาคผนวกท้ายเล่มมากกว่าที่เราควรให้ความสำคัญตอนนี้
แต่ในเล่มทำให้เรารู้ว่าอาชีพนักบินคือสิ่งที่เราใฝ่ฝันจริงหรือเปล่า ผมก็ตอบคำถามตัวเอง แล้วก็...รีบอ่านหนังสือเถิดตัวเรา

แย่-แล้ว แย่-แล้ว แย่-แล้ว อิเมอร์เจนขี้..... ผมไปก่อนล่ะ  E33 E06
« Last Edit: 08 March 2012, 23:06:18 +07 by yahfiun »

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
 ผมโอนเงินวันที่ 6 วันนี้ได้ของแล้วนะครับ E18

Offline patamet

• ประชาชน
ยังไม่หมดนะครับ เหลือ ทุกเล่ม สั่งซื้อเลยคร้าบบบ O29

Offline noppakul

• ขุนศึก 9 ทัพ

Offline skyrocky

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ประชาชน

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *
  ได้มาละครับ ของหายาก ฮ่าๆๆๆ