Author Topic: ใครมีหนังสือ I'm a pilot ให้ผมยืมถ่ายบ้างไหมครับ  (Read 50292 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
วันนี้โอนตังไปแล้วทั้ง3เล่ม ยืนยันแล้ว แต่สถานะยัง New จึงโทรไปหาที่สำนักงาน เค้าบอกว่าคนทำ E-commerceไม่มา ให้โทรมาหาอีกทีวันพฤหัส แล้วกันถ้า1อาทิตย์ยังตามไม่ได้ ผมจะมาบอกว่าได้หนังสือไหม ถ้าไม่ได้ก็จะบอกต่อๆให้ฟังนะครับ

หนาย.... หนายใครบอกว่าจะสั่งเล่มเดียวไงครับ  O30

มี 40 กว่าเล่ม แต่เมื่อว่านน้องคนนึงบอกมาว่าหนังสือ I am a pilot หมด  ผมไปลองกดดูก็หมดแล้วจริงด้วย  - นักบิน 309-

เว็ปบอร์ดนี้มีคนซุ่มอ่านเยอะหรือว่ามีใครกักตุนสินค้าป่าวเนี่ย?   O12
ผมว่าพวกซุ่มครับ  E06 ไม่แสดงตัว รอดูดความรู้อย่างเดียว  O30

• นักรบ
ปอลิง สถานะของผม Shipped แล้วอ่ะ แต่ผมก็ยังไม่ได้หนังสือเลยครับ ไม่แน่ใจว่า shipped ให้ไปรษณีย์ไทยจัดการต่อแล้วให้ไปตามที่ไปรษณีย์เอาเองหรือเปล่า
เพราะที่อยู่ของผมที่เค้าส่งเข้าเมล์มา มันขาดส่วนสำคัญเต็มๆเลยนั่นคือ "ชื่อบริษัท" เพราะ รพ.ผมมันมีหลายตึก หลายแผนกมาก รับรองบุรุษไปรษณีย์หากันตาเหลือก แล้วผมจะได้ของมั๊ยเนี่ยยยย  E21

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
มี 40 กว่าเล่ม แต่เมื่อว่านน้องคนนึงบอกมาว่าหนังสือ I am a pilot หมด  ผมไปลองกดดูก็หมดแล้วจริงด้วย  - นักบิน 309-

เว็ปบอร์ดนี้มีคนซุ่มอ่านเยอะหรือว่ามีใครกักตุนสินค้าป่าวเนี่ย?   O12
เค้าป่าวกักตุนน้าส์  ซื้อ3เล่มเอง E47

ขายดีเป็นเทน้ำเทท่าจริงๆหนังสือแนวนี้  อยากเขียนหนังสือขายแล้วมีคนซื้อเยอะๆแบบนี้บ้างจัง - นักบิน 301-

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ที่บอกว่า 3 เล่มนี้  ผมเข้าใจว่า I am a pilot, pilot project แล้วก็อีกเล่มนึงลืมชื่อ
ตกลงคือ 3 เล่ม I am a pilot เลยหรอครับ?

กักตุนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  O12

ป่าวนะ ผมซื้ออย่างล่ะเล่มเอง น่าแปลกทำไมถึงหมดเร็วแบบนี้ สงสัยในนี้มีเสือซุ่มเยอะเลย E33

Offline noppakul

ผมเปล่านะครับแค่1เล่ม แต่3เรื่องเท่านั้นเองครับ  SOC2 SOC1

555+ ไม่ได้ว่าอะไรครับ  ผมก็สั่งไป 3 เรื่อง  ฝากน้าจ่ายตังค์แล้วแต่ยังไม่ได้รับคอนเฟิร์มการจัดส่งเลย   O35

ใครซุ่มอยู่อีก 30 กว่าชีวิตแสดงตัวมาซะดีๆ (เว็ปบอร์ดจะได้ครึกครื้น) ไม่งั้นจะถือว่ามีคนกักตุน    - นักบิน 303-

อิอิ เผด็จการดีวุ้ยเรา  พูดเล่นครับ

Offline Wolf

ไม่ได้ซุ่มนะ  แต่สั่งไปแล้ว  E06

• นักรบ
โอ้วววว มีปัญหาทางด้านการสื่อสารจริงด้วย  E06
ของผมอย่างละ 1 เล่ม 3 เรื่องเช่นเดียวกันครับ

ยืนยันการจ่ายเงินยังไงหรอครับ?  ของผมโทรไปไม่มีคนรับสาย  อีเมลล์ไปก็หายเงียบ

• นักรบ
ยืนยันการจ่ายเงินยังไงหรอครับ?  ของผมโทรไปไม่มีคนรับสาย  อีเมลล์ไปก็หายเงียบ

ตามรูปนี้เลยครับ

ของผมสถานะshippedตั้งแต่วันจันทร์แล้ว สงสัยวันนี้เป็นวันหยุด หนังสือน่าจะถึงพรุ่งนี้มั้งครับ E46

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
ถึงกับเศร้า  E08 ผมกำลังจะออกไปโอนตังค์สั่งไปแล้ว แต่ยังไม่ได้โอนตังค์เพราะไม่ค่อยว่าง ดีนะเข้ามาอ่านกระทู้นี้ก่อน ของผมสั่งไป 3  เล่ม แต่ไป check หน้าเว็บเขาบอก i'm a pilot สินค้าหมด ตกลงผมอดแล้วใช่ไหม  E08

บินเดี่ยว ไม่เกี่ยวกับใคร Pilot's Project

ก่อนจะบิน...เส้นทางสู่การเป็นนักเรียนการบินพาณิชย์

i'm a pilot

โอ้หมดแล้วจริงๆๆ ผมกะลองไปเข้าซื้อดู โชคดีที่สั่งทัน+จ่ายตังแล้ว อิอิ

ผมเข้าใจนะครับว่าทุกๆคนภาษษไทยไม่แข่งแรง คราวหลังผมจะสอนวิธีใช้ให้นะครับ

ผมพูดตั้งแต่แรกแล้วว่าไม่โลภซื้อ1เล่ม แต่3เรื่องก็เลยได้3เล่ม 5555+

E18 E11 E06

อ่าน+พูด+เขียน ภาษาอังกฤษทุกวันมากไป จนใช้ภาษาไทยไม่ค่อยถูกแล้ว E47

• นักรบ
ภาษาอังกฤษก็ไม่พัฒนา ภาษาไทยก็แย่ลง  E21 ต้องพยายามพูดให้ถืดๆ หน่อยละ เอ้ย ถูกๆ  O30

คุณyahfiun  มองพยาบาลมากไหมมั้งครับ 555+

ภาษาอังกฤษผมก็แข็งแรง 555+ ได้แค่อ่าน+พูด   ส่วนฟังและเขียนแย่ๆ
ผมว่าวันนี้จะอ่านaptitude เล่นๆ เพราะอ่านภาษาอังกฤษทุกวัน เริ่มเบื่อละครับ

ตามรูปนี้เลยครับ

ขอบคุณมากครับคุณ yahfiun   ผมผิดเองที่ไปยืนยันการโอนเงินไปทางอีเมลล์  ก็ว่าอยู่ทำไมเขาไม่ตอบเมลล์   O30

ถึงกับเศร้า  E08 ผมกำลังจะออกไปโอนตังค์สั่งไปแล้ว แต่ยังไม่ได้โอนตังค์เพราะไม่ค่อยว่าง ดีนะเข้ามาอ่านกระทู้นี้ก่อน ของผมสั่งไป 3  เล่ม แต่ไป check หน้าเว็บเขาบอก i'm a pilot สินค้าหมด ตกลงผมอดแล้วใช่ไหม  E08

บินเดี่ยว ไม่เกี่ยวกับใคร Pilot's Project

ก่อนจะบิน...เส้นทางสู่การเป็นนักเรียนการบินพาณิชย์

i'm a pilot

ผมว่าไม่แน่นะครับ  สั่งแล้วถ้าไม่จ่ายเงินภายใน 1 อาทิตย์อาจจะโดนยกเลิกได้ (อาจจะมีคนพลาดแบบผมหรือโอนไปไม่สำเร็จ) ไม่ลองโทรไปแจ้งกับเจ้าหน้าที่หน่อยหรอครับ  เผื่อฟลุคเขาเห็นใจ

• นักรบ
คุณyahfiun  มองพยาบาลมากไหมมั้งครับ 555+

ภาษาอังกฤษผมก็แข็งแรง 555+ ได้แค่อ่าน+พูด   ส่วนฟังและเขียนแย่ๆ
ผมว่าวันนี้จะอ่านaptitude เล่นๆ เพราะอ่านภาษาอังกฤษทุกวัน เริ่มเบื่อละครับ

พยาบาลไม่ได้มองเท่าไหร่อ่ะครับ แต่เภสัชนี่สิ น่ารักฮรึ่มเลย  O30 O05 O04 O06

พยาบาลไม่ได้มองเท่าไหร่อ่ะครับ แต่เภสัชนี่สิ น่ารักฮรึ่มเลย  O30 O05 O04 O06
มองเผื่อผมซักคน จะแหล่มมากเลยนะครับ E47

• นักรบ
อัพเดตครับ อัพเดต ผมได้รับหนังสือทั้ง 3 เล่มจาก busy-day เรียบร้อยแว้วววววววว 030

ผมอยู่ในสถานะShipped ครับ แอบดีใจ จะได้หนังสือแล้ว  E25 E37

อัพเดตครับ อัพเดต ผมได้รับหนังสือทั้ง 3 เล่มจาก busy-day เรียบร้อยแว้วววววววว 030

โอ้ว ได้รับแล้วหรอครับ ของผมทำไมช้าจัง สงสัยต้องลงไปถามแม่บ้านก่อนว่ารับพัสดุไว้ให้รึป่าว E53

ได้รับหนังสือแล้วเช่นกันครับ O19

Offline skyrocky

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ประชาชน
เมื่อตะกี๊เพิ่งเข้าไปดู i'm a plilot ยังเหลืออีก17นะครับ  SOC2 SOC2

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *
   โทรไปเช็คมา บอกว่ายังเหลืออยู่นะครับ ของหายาก รีบๆกันหน่อยนะค๊าบบบ

อิอิ ยังไงตอนนี้เราก็รุ้แล้วว่ามีคนได้2คนละ ผมจะต้องเป็นคนที่3ให้ได้ 55+ SOC3 E39

Offline skyrocky

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • ประชาชน

หนังสือi'm a pilot ผมอ่านจบแล้ว สนุกมาก อ่านไปขำไป O30