Author Topic: เกิดไรขึ้นไม่รู้ ทำไมไปหน้าเพิ่มความสูงตลอดไม่ทราบได้ กำลังแก้ไขอยู่ครับ  (Read 7633 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
อิอิ ระบบ auto sponsor โอสติ้งจัดการโฆษณาโดยอัตโนมัติ

มันคือระบบที่ว่าเหรอครับ
แต่ตอนนี้แปะแบนเนอร์กลับเข้าไปก็หายดีครับ
งง ว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร แล้วแบบนี้จะลบแบนเนอร์ยังไงอ่า O22

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
อิอิ ระบบ auto sponsor โอสติ้งจัดการโฆษณาโดยอัตโนมัติ

มันคือระบบที่ว่าเหรอครับ
แต่ตอนนี้แปะแบนเนอร์กลับเข้าไปก็หายดีครับ
งง ว่าเกิดขึ้นได้อย่างไร แล้วแบบนี้จะลบแบนเนอร์ยังไงอ่า O22

เย้ย ผมล้อเล่น ผมไม่รู้หรอกครับว่ามันเกิดขึ้นได้ยังไง เดี๋ยวจะเข้าใจกันผิดไป ขอโทษนะครับ