Author Topic: จะเปิดรับสมัครแล้ว ใครยังสูงไม่ถึง 165 มาเพิ่มความสูงกันเร้ววววว  (Read 12780 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เร่เข้ามาๆ
ใครยังสูงไม่ถึง 165 cm บ้างคร้าบ E53

มาฝังเข็ม ยืดตัว เพิ่มความสูงกับสปอนเซอร์ใจดีของเรา(ไป๋เฉ่า คลินิก) ด่วนๆ
1 คอร์ส 20 ครั้ง รับประกันสูงขึ้น 1.5 cm ครับ ถ้าสูงไม่ได้ตามนี้ ทำฟรีจนกว่าจะถึง 1.5 cm เลย (แต่ปกติ สูงเกินนี้นะ)

1 คอร์ส ต้องใช้เวลาราว 2 เดือนนะครับ สมัครทำตอนนี้ก็สูงทันพอดี แต่ถ้าใครต้องการมากกว่า 3 cm ก็ต้องรีบทำหน่อย กินเยอะหน่อย นอนมากหน่อย จะได้สูงทันตรวจร่างกายพอดีเนาะ

1 คอร์ส ราคา 29,000 บาทคร้าบ โปรโมชั่นพิเศษ ถ้าบอกว่ามาจากเวปสักนิดดอทคอม ลดให้ 2,000 บาท เลยเอ้า - สอบนักบิน 304-
นอกจากนี้ พี่ กับพี่จ๊อบก็ป้วนเปี้ยนอยู่ที่ร้านตลอด ใครมีข้อสงสัยประการใด สอบถามได้เลย (แต่ตอบได้ หรือไม่ได้ไม่รู้นะ O08)

สนใจโทร 02-391-9343, 088-666-3008

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ผมว่าถ้าได้คอสฝังเข็ม+คอสติวสอบการบินไทย   คนเต็มร้านเลย  O16

Offline noppakul

นน.เกินครับพี่ แต่สูงแล้ว อิอิ
ยังไงขอให้คนที่ยังสูงไม่ถึง ช่วยแนะนำต่อๆๆกันให้ด้วยนะครับ

Offline ifARM

• ประชาชน
ฝังตัวอยู่กับบอร์ดนี้มาเป็นเวลานานพอสมควร แต่ไม่ค่อยได้แสดงออก แหะๆ ^^"

อยากสอบถามอ่ะครับ

เรื่องของความสูงนี่สำคัญมากเลยหรอครับ สมมุติว่าถ้าเราสอบผ่านข้อเขียนไปแล้ว

ช่วงตรวจร่างกาย สายตาก็ปกติ ร่างกายแข็งแรงทุกอย่าง แต่ติดที่ว่าส่วนสูงไม่ถึงเกณฑ์ที่ทางสายการบินกำหนด

สมมุติอีกทีนะครับว่า วัดได้ 163 เซนติเมตร อย่างนี้ก็ถูกตัดสิทธิ์เลยหรอครับ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ก็ต้องถูกตัดสิทธิ์สิครับ (ไม่ได้พูดเพื่อขายของอ่ะนะ) ก็เขาเขียนเอาไว้อยู่แล้วนี่ครับว่า 165 ซม
นักบินเราต้องเหยียบ Rudder ให้ถึงน่ะครับ ไม่อย่างนั้นจะบังคับเครื่องที่พื้นไม่ได้ เวลา Landing ก็จะตก Runway อีก

พี่สูง 173 ยังต้องไข Rudder ออกมาจนเกือบสุดเลยครับ (ขาสั้นน่ะ O21)
มันคือความปลอดภัยครับ แม้ร่างกายแข็งแรง แต่เหยียบ Rudder ไม่ถึงก็จบเหมือนกันครับ

Offline fuel 98

• ประชาชน

เคยพาลูกไปหาหมอตอนอายุ 16 หมอบอกว่ากระดูกปิด อายุกระดูก 18 แล้ว
ปัจจุบบัน ลูกชายอายุ 19 ปี  4 เดือน สูง 163.5
ตอนเช้ากตื่นนอนวัดได้ 164.5

เพิ่งเคยได้ยินเรื่องฝังเข็มเนี่ย
ได้ผลจริงหรือครับ ทั้งที่กระดูกปิดน่ะ

จะเสียเงินเปล่าหรือเปล่าครับ

รบกวนขยายความรู้ให้หน่อยนะครับ
หรือพอมีหลักฐานตัวตนยืนยันให้ดูได้บ้างไหมครับ

สนใจมากกกกกก

ได้ผลจริงๆครับผม คือถ้าฝังเข็มอย่างเดียวคงเพิ่มได้ไม่มากจริงๆอย่างที่คุณพ่อพูดครับ
หมอจีนเค้าก็จะมีการวอร์มร่างกาย ฝังเข็ม อบตัว แล้วดึงตัวด้วยเครื่องกายภาพเพื่อดึงตัว ดึงขา อีกครั้ง
รวมทั้งหมดทั้ง 4 ขั้นตอน ประมาณ 2:30 ชม นะครับ (อยากสูงต้องทนเนาะ)

และต้องมาทำอย่างต่อเนื่อง อย่างน้อย 2 ครั้งต่อสัปดาห์ รับประทานยาจีน ซึ่งเมื่อก่อนก็จะเป็นยาต้มเป็นหม้อๆใช่ไหมครับ แต่เดี๋ยวนี้เราเอามาปั่นรวมกันเป็นผงละเอียดๆ แล้วจับใส่แคปซูล ให้ทานได้สะดวกๆเลยครับ

ข้อจำกัดคือน้องต้องนอนเร็ว ไม่เกิน 4-5 ทุ่ม ห้ามนอนดึก เพราะร่างกายจะผลิตโกรทฮอร์โมนไม่ดี
ดื่มน้ำเต้าหู้ เพื่อเพิ่มโปรตีน และออกกำลังกายบ้าง เพื่อให้เลือดลมหมุนเวียนดี

ทั้งหมดนี้ต้องทำควบคู่กันไปครับ

ทางร้านรับประกันผลครับ มาให้หมอตรวจก่อนก็ได้ครับ ฟรี

หลักฐานยืนยัน ทางผมก็ได้ถ่ายวิดีโอน้องๆลูกค้าที่มาทำเอาไว้ แต่ตัดต่อยังไม่เสร็จเลยครับ
หรือคุณพ่อเข้ามาคุยกับลูกค้าที่เคยทำดูก่อนก็ได้ครับ ลูกค้าจะมากช่วงเย็นๆนะครับ ให้คุยกับลูกค้าท่านอื่นๆได้เลยครับ
เพื่อแสดงความบริสุทธิ์ใจว่าผมไม่ได้โกหกนะครับ O07

Offline fuel 98

• ประชาชน
จะหาโอกาสชวนลูกไป ตรวจดูก่อนก็ได้ใช่ไหมครับ
ช่วงนี้กำลัง มิดเทอม ปล่อยเขาทำหน้าที่ไปก่อน
ว่างๆ จะชวนกันไปด้อมๆ มองครับ

ขอบคุณนะครับ

ด้อมมองทำไมครับ เดินเข้ามาเลย เร่เข้ามา กระจองงองๆ
(ขายของซะหน่อย อุอุ ช่วงนี้ไฟลท์บินน้อย ไม่พอ ยาไส้ เลย - นักบิน 307-)

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
อันนี้จำกัดอายุหรือเปล่าครับพี่เป๋ง?  ไว้ถ้ามีโอกาสจะไปอุดหนุนครับ ^o^

จำกัดอายุไม่เกิน 30 ปีน่ะครับ
เกินจากนี้ไปก็ทำได้นะ แต่ไม่รับรองผลน่ะครับ
แต่ถ้าเราขาโก่ง หลังงอ กระดูกสันหลังคด ประมาณนี้ มาแก้ไขที่ร้านได้เช่นกัน ความสูงก็จะเพิ่มขึ้นได้ด้วยครับ