Author Topic: เกมส์ joystick กับ Mulititasking testing เล่นยังไงอะครับ  (Read 7468 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
คือว่าผมมีเกมส์ 2 เกมส์นี้อยู่อะครับ ผมได้มาจาก cd student pilot ที่ซื้อมาจากพี่ที่เป็นนักบิน 550 บาทอะครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะเล่นยังไงอะครับ ไอเกมส์ joy stick นี้ถ้าเล่นบน computer ของเราเองนี้ต้อง ซื้อ joy stick ไหมครับ คือผมลองเปิดดูมันนิ่งเฉยเลยอะครับไม่ไปไหน กดปุ่มบน key bord มั่วๆ ก็ไม่ไปไหน  ขอบคุณนะครับสำหรับคำตอบ  O02

Offline Sunji

• TG SP 2014
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ใช้ J
คือว่าผมมีเกมส์ 2 เกมส์นี้อยู่อะครับ ผมได้มาจาก cd student pilot ที่ซื้อมาจากพี่ที่เป็นนักบิน 550 บาทอะครับ แต่ไม่รู้ว่ามันจะเล่นยังไงอะครับ ไอเกมส์ joy stick นี้ถ้าเล่นบน computer ของเราเองนี้ต้อง ซื้อ joy stick ไหมครับ คือผมลองเปิดดูมันนิ่งเฉยเลยอะครับไม่ไปไหน กดปุ่มบน key bord มั่วๆ ก็ไม่ไปไหน  ขอบคุณนะครับสำหรับคำตอบ  O02
ใช้ Joy Stick สิครับ รีบไปร้านค้า IT ละจัดไปเรย
ผมใช้ตัวนี้ Logitech Extreme 3D Pro Gaming Joystick ราคาที่ 1,400+- โดยประมาณ
http://www.logitech.com/gaming/joysticks/devices/291

Enjoy ครับ :0

jason

• Guest

เอามาโำพสต์ลงให้หน่อยดิ