Author Topic: เมื่อไรจะเปิดคอร์สสอนเตรียมตัวเหมือนปีที่แล้วครับ  (Read 16629 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline noppakul

• ขุนศึก 9 ทัพ
ปีที่แล้วมีพี่ๆที่ไปติวกันจองกันไว้ สอบผ่านรอบแรกกันเยอะมาก ปีนี้ผมจะจองเรียนคนแรกเลยครับ ไม่มีข้อแม้เลย ยังไงถ้าจะเปิดเมื่อไรบอกผมด้วยนะครับ
ผมรออยู่

Offline sakurangi7

• ทหารเลว
  • *

อิอิ ผมสงสัยว่าเมื่อคืนก่อนมาหาผู้รู้ช่วยเปิดคอร์ส เช้ามาการบินไทยก็เปิดรับสมัครเลย แหง่มๆๆ

Offline giggs

• ทหารเลว
  • *

แต่ทำไมเงียบเหงาเลย สงสัยพี่ๆเค้าไม่ว่างมาติวให้แล้วเหรอครับ โอ้ไม่นะ ยังไงผมคิดว่าต้องมีผู้เสียสละมาช่วย พระเอกขี่ม้าขาว มาช่วยแน่ๆๆ

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
ขอด้วยคนครับ มีโครงการแบบนี้ด้วยเหรอครับ ผมพึ่งทราบ ถ้าปีนี้มีก็คงเปรียบเหมือนอัศวินม้าขาวนั่นแหละครับผมว่า  E11

Offline Admin

• Administrator
เอิ่มน้องๆครับ พี่ว่าปีที่แล้วที่ติวไปก็ไม่เห็นจะติดกันซ้ากคน ยังจะติวอีกรึ (พี่ขาดความมั่นใจ) O22

น้องกิ๊กพอรู้ไหมว่าใครผ่านบ้างอ่ะ พี่ไม่ได้จดชื่อจริงไว้ เลยไม่รู้เลย

Offline textmode

• นักรบ
  • **

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ปีที่แล้วพี่เป๋งติวไปกี่คนครับ แล้วไปตกม้าตายกันรอบไหนหรอครับ?

รู้สึกจะ 9 คนนะครับ รอบแรกก็ไปซะ 4-5 แล้วแหล่ะ ที่เหลือก็รู้สึกจะรอบโปรฝรั่ง(ข้อเขียน)บ้าง รอบโปรกลุ่มบ้าง แต่พี่ก็ไม่แน่ใจครับว่าตกลงมีผ่านหรือไม่

ที่น่าแปลกคือ คนที่พี่ว่าผ่านรอบแรกแน่ๆ ดั๊นตกซะได้ เศร้าจาย O21

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3

ที่น่าแปลกคือ คนที่พี่ว่าผ่านรอบแรกแน่ๆ ดั๊นตกซะได้ เศร้าจาย O21

เขาอาจจะตกเพราะได้คะแนนเยอะไปก็ได้ครับ   O12
เหมือนเคยอ่านเจอว่าคะแนนเยอะไปก็โดยเขี่ยออก  อันนี้จริงป่าวครับ?

พี่เป๋ง ผมพอจะทราบว่าที่ไม่ผ่าน ส่วนมากๆน้องๆเค้าเก่ง แต่บางครั้งก็ไม่เหมาะสมก็ได้ครับพี่ โดนแบนเพราะไม่ผ่านรอบโปร 1คน น้องที่ผมรู้จัก แต่เค้าก้มาได้ไกลมากครับ พี่เป๋งเมื่อไรจะเปิดครับ ผมจองที่แรก อิอิ

4th

• Guest
อย่าไปแคร์ครับ ถือว่าเป็นการรวมตัว สำหรับผู้ที่มีฝันเดียวกัน ^^

ปีนี้ต้องเตรียมตัวให้มากกว่าปีที่แล้วเยอะๆ เพื่อจะได้ไม่แก่เกินไป สู้ๆๆครับทุกๆคน อย่าไปกลัว
แต่กลัวอย่างเดี๋ยวพี่แอดมิน ไม่เปิดคอร์สช่วย แ่ง่มๆ

Domunsaknid

• Guest
 E30 เปิดเลย ๆ ๆ ๆ คร๊าบบบบบบบ O02  O05

- นักบิน 305- อีก 1 หนึ่งเสียงคร๊าบ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

เขาอาจจะตกเพราะได้คะแนนเยอะไปก็ได้ครับ   O12
เหมือนเคยอ่านเจอว่าคะแนนเยอะไปก็โดยเขี่ยออก  อันนี้จริงป่าวครับ?

พี่ว่าไม่น่านะครับ รอบแรกเอาหมดแหล่ะ ยิ่งเก่งยิ่งเอานะ (มั๊ง)

พี่ Durasil เปิดสอนตอนไหนดีครับ อิอิ หรือว่าปีนี้พี่ไม่ช่วยน้องๆ ตาดำๆ ครับ อิอิ

Offline zello9889

• ทหารเลว
  • *
 O07 สมาชิกใหม่อย่างผมขอความกรุณาด้วยคนครับ (ไม่สนสถิติที่ผ่านมาขอให้สอนด้วยความตั้งใจเหมือนที่ผมตั้งใจจะเรียนครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

แล้วพี่จะเอาเวลาที่น๊าย น่องเอ๊ย อ่านเองก่อนโลด

แนะนำเลย เลข ม ต้นเน้นการบวกลบคูณหารยกกำลัง
วิทย์ ม ต้น อ่านให้ครบ
แค่นี้แหล่ะ

ไม่ยากเลยใช่เปล่า  O27

Domunsaknid

• Guest
 E08 ตนเป็นที่พึ่งแห่งตน  O23

รับทราบครับผมเหมาะสมครับท่าน  O19

ปล.เปิดติวเมื่อไหร่ ช่วยบอกน้อง ๆ ด้วยน่ะฮ๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ - สอบนักบิน 302-

ได้เลยครับพี่ ยังไงผมจะพยายามลองค้นหาแนวข้อสอบตามปีที่แล้วที่เคยได้สอบ ขอบคุณครับ