Author Topic: ตามหาสระว่ายน้ำ ใกล้ๆ การบินไทย  (Read 22393 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
แถวๆ การบินไทย มีสระว่ายน้ำให้ว่ายเป็นรายครั้งบ้างป่าวครับ ใครรู้แนะนำโหน่ยนะ อยากออกกำลังกาย  :samwoo24:

ไม่รู้ตามโรงแรม ต้องสมัครเป็นสมาชิกหรือเปล่า

Offline ftr_toulouse

• ATT01/08
  • นักรบ
ที่เซ็นจูลี่..ข้างหลัง บริษัทงัยก๊าบบบบ....   มีให้ว่ายแบบ ครั้งคาวจ้า..ส่วนเรื่องราคา ต้องถามกะเป๋ง

Offline omskygangster

• ATT01/08

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ที่เซ็นจูรี่ 60 บาท ต่อครั้ง แต่แถวหลังบริษัทก็มีอีกนะ แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่

Offline omskygangster

• ATT01/08
ที่เซ็นจูรี่ 60 บาท ต่อครั้ง แต่แถวหลังบริษัทก็มีอีกนะ แต่ไม่รู้ราคาเท่าไหร่
60 บาท จ่ายสระ 20 จ่ายพี่เป๋ง 40  021

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
เป๋งนี่ กับเพื่อนยังเอากันได้ลงคอ  :onion_sadd:

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
ฮึ คราวหน้าให้ป๊อปมาโพสต์ก็ได้ ฮึ ฮึ :onion_red:

แต่สระดีนา สะอาดมาก ร่มด้วย ว่ายได้ตั้งแต่ 16.00-21.00 น. จะร่มตลอดเวลา
ถ้าจะทำบัตรสมาชิกก็ฝากป๊อปทำได้ 2 คน คนละ 200 แล้วจะเหลือแค่ครั้งละ 25 บาทเอง

(ด่วน บัตรมีจำนวนจำกัด สนใจติดต่อ... (เบอร์ป๊อป).. )

Offline Dexa

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ทำไมเราเห็นป้ายมันเขียนว่า 40 บาทอะเป๋ง คนนอกนะ :onion_sadd:
สระยาวกว่า หลังการบินไทยเยอะ น่าว่ายๆ

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
 :onion_red:อ่ะ ไอ้นี่ เดี๋ยวเค้าเข้าใจกรูผิด

ไม่ช่วยกันทำมาหากินซะเลย

(ปล. 60 จริงๆนะ 007)

Offline GForce

• ATT01/08
ที่สโมสรอยู่เจริญไง อยู่ซอยหลังการบินไทยแหละ มีสนามเทนนิส กับ fitness ด้วยนะ

ส่วนเรื่องเส้นทางถ้าอยากรู้ โทรมาถามแล้วกัน

Offline toppu

• ประชาชน
เป๋ง เครื่อง 1.6 มันไม่อืดและกินน้ำมันหรอวะ ? Poor1

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
เป๋ง เครื่อง 1.6 มันไม่อืดและกินน้ำมันหรอวะ ? Poor1

toppu คือ top CMMU ป่าววะ

1.6 ก็ไม่อืดมากนะ ถ้ารู้จังหวะเหยียบ ก็จะพอควบคุมได้ อิอิ O28

Offline davilnoob

• ประชาชน
    • livescore
สวัสดีครับ มันก็มีทุกที่อะครับพวกคุณไม่หากันเองอ่า แฮะๆ พูดเล่นนะครับ