Author Topic: เกมส์ Multitask  (Read 16769 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
ลองเล่นเกมส์นี้ดูครับ http://armorgames.com/play/11152/multitask-2

Offline GOODLUCK

• ทหารเลว
  • *
แหล่มเลยครับ ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันครับ

• นักรบ
  • **
ยินดีครับ

Offline teejaypilot

• NokAir-CoPilot
  • นักรบ
ขอบคุณมากขะรับ

Offline mad_pig07

• ประชาชน
ขอบคุณมากเลยคับ

ยากเหมือนกัน O08

• นักรบ
  • **
อย่าหักโหมนะครับเดี๋ยวเส้นเลือดในสมองอาจจะแตกได้  E06

Offline Flyhigh12

• ประชาชน
เล่นๆ ดูแล้วสนุกดีค่ะ แล้วบรรดาว่าที่นักบินทุกท่าน เล่นแล้วได้คนละประมาณเท่าไหร่บ้างเอ่ย แชร์หน่อยๆ  E25 E53 E07 - นักบิน 303-

Offline Flyhigh12

• ประชาชน
ลืมแชร์ว่า..เราเล่นครั้งแรกไม่ผ่านเกณฑ์ง่าค่ะ.. ได้ 42 เอง  O22 555 แต่เล่นๆไป 5-6 รอบก็ผ่าน ได้ 58 (แล้วจิงๆ แล้วมันควรต้องเป็งไงอ่า?)  ของอย่างนี้ฝึกได้เนอะ? O01 E37

Offline familie

• ประชาชน
ติดงอมแงมเรยทีเดียว 55 - สอบนักบิน 308-

Offline QhmZ

• ประชาชน
ได้ 70 ครับ
พอเริ่มโผล่มา 5 ช่องชักจะไม่ไหวละ E21

ปล. ที่ 1 ได้ร้อยกว่าล้าน!? อันนี้น่าจะโกง
แต่ที่ 2 ได้เป็นแสนนี่ผมว่าก็เกินมนุษย์แล้วนะเนี่ย

Offline patrick

• ATT02/09
  • ประชาชน
ผมเล่นไปสามสี่ที ได้ประมาณ30กว่าๆครับ  - นักบิน 309-

Offline au

• ทหารเลว
  • *
ขออนุญาติแชร์ครับ

เล่นเมื่อกี้เป็นครั้งแรกได้ 92 ครับ ไม่ได้ดีใจอะไรเลยครับ

รู้สึกหนักใจกับตัวเองด้วยซ้ำเพราะว่าตอนเล่นรู้สึกหัวใจเต้นแรง มีเกรงบ้าง กดดันดีเยี่ยมครับ

เล่นเสร็จทำให้คิดขึ้นได้ว่า ถึงเล่นได้เยอะ แต่ใจสั่นกดดันแบบนี้เล่นต่อหน้าโปรไม่รอดครับ

ผมคิดว่าไม่ได้ดูว่าเล่นได้เยอะหรือเปล่าครับ

โดยส่วนตัวคิดว่านักบินเมื่อเจอ Multitask เยอะๆ ต้องนิ่ง ใจไม่สั่น ทนแรงกดดันได้ดี แก้ปัญหาได้ดี ซึ่งของแบบนี้ฝึกยากน่าจะเป็นความสามารถส่วนตัวครับ

ผมคิดว่าเกมนี้ดีมากๆครับ สำหรับผมเอาไว้ฝึกรับแรงกดดันครับ

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ
ผ่านไปได้แค่สามเกมเอง ไม่เคยผ่านไปกว่านั้นเลย 55555  E47

Offline noppakul

• ขุนศึก 9 ทัพ
ไปตายไอ้ที่วงกลมทุกทีเลยครับ มันต้องแตะแล้วลากยังไงที่เป็นตัวเลขกลมๆๆ - -ได้54ครับ ตายอันที่4ทุกที

13asbozzill

• Guest
ได้ 80... 4 อันพอไหว พอมา 5 ไปไม่เป็นเลย 555+ แต่ฝึกทุกวัน คะแนนจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ แนะนำให้ฝึกไปเรื่อยๆค่ะ