Author Topic: ดูข่าวสามมิติแล้วได้ แต่ ฮึบไว้ๆ ท่องไว้ๆ  (Read 9334 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ไม่เอาน่า อย่านะ ไม่อยากไปไทย สไมล์เลยน้องๆแต่ละคน น่าร๊ากอร๊ะ ใจละลาย ไปไทยสไมล์ทันมั๊ยครั๊บบบบ O19

Offline GOODLUCK

• ทหารเลว
  • *

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ไม่ใช่ครับต้องดูจากข่าวสามมิติครับบบบบ E18

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่ใช่ครับต้องดูจากข่าวสามมิติครับบบบบ E18

ตอนค้นในยูทูปผมพิมพ์ว่า ข่าว 3มิติ  เลยไปเจอมาผิดอัน แหะๆ  ของคุณ pilotguide แจ่มกว่าเยอะเลยอ่ะ  ขอบคุณครับ