Author Topic: sp การบินไทยปีนี้ 2012 จะเปิดไหมครับ ผู้ใดพอรู้ข่าวช่วยเกริ่นๆทีนะครับ ^ ^  (Read 10507 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
ตามหัวข้อเลยครับ ประมาณช่วงไหนด้วยนะครับ ปล.ถ้าเปิด จะได้เตรียมล่าฝันครับ  E47

Offline Sunji

• TG SP 2014
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline napzoz

• Co-Pilot TG
  • นักรบ

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
จำความรู้สึกได้เลย ไอ้ที่มานั่งลุ้นว่าเปิดไม่เปิด O18

สู้ๆครับ

Offline masterBB

• ทหารเลว
  • *

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
เปิดชัวร์ครับ ทั้ง TG และ TAA แหละ แต่ TAA มาไม่เป็นช่วงแน่นอน แต่คาดว่าน่าจะปลายปีนะครับ ส่วน TG ก็เวลาเดิมๆครับ

• ทหารเลว
  • *
 E37 โอกาสมาแล้วเรา อ่านหนังสือก่อนสอบสัก 1 เดือนจะทันไหมว๊า 55+ ครั้งนี้ครั้งแรกด้วยครับ ขอลองแนวสนามก่อนแล้วกัน  SOC3

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
มีโอกาสแล้ว เอาเต็มที่ดีกว่านะครับ ถ้าตั้งใจไปตกมันอาจจะไม่ได้อะไรกลับมานะครับ

• ทหารเลว
  • *
ครับผม ขอบคุณครับที่ช่วยแนะนำ ผมขอสู้ตายครับ  O12 ^ ^