Author Topic: สอบถามครับ  (Read 6262 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pike596

• ประชาชน
พอดีผมจบสายศิลปะโดยตรงจากศิลปากรณ์เลยครับ พื้นเลขกับวิทยศาสตร์ของผมจึงค่อนข้างที่จะต่ำ ตอนนี้ผมพยายามอ่านหนังสือเองอยู่ ผมอยากทราบว่าเราควรจะอ่านบทไหนเป็นพิเศษไหมครับ?

Offline Wolf

• ขุนศึก 9 ทัพ
ไม่อยากแนะนำเลยครับ เพราะผมตก  E47

รอคนอื่นดีกว่า  - นักบิน 305-

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ไม่อยากแนะนำเลยครับ เพราะผมตก  E47

แนะนำว่าทำยังไงถึงตกก็ได้นะครับ  จะได้เรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่นไงครับ

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
ถ้าพยายามก็ทำได้ทุกคนแหละครับ

ผมสายศิลป์ภาษา ตรีรัฐศาสตร์ก็ผ่านได้ครับ

สู้ๆครับ E37

Offline Wolf

แนะนำว่าทำยังไงถึงตกก็ได้นะครับ  จะได้เรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่นไงครับ
E47 ผมไม่ได้จะทำให้ตกนะครับ มันตกเอง ใจผมอยากจะผ่านแทบตาย

เอาเปนว่า เปิดหากระทู้เก่าๆประมานช่วงนี้ของปีก่อนดูละกันครับ