Author Topic: ต่อเนื่องจากกระทู้ NADP, ออกแล้ว NADP3  (Read 11762 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
NADP 3 ออกใหม่ครับ ไม่รู้ว่าลดมลภาวะทางเสียงได้ดีแค่ไหน แต่ลด Acc height มาต่ำ พอสมควร  ลองดูจากคลิปล่ะกันครับ

กัปตัน: เดี๋ยวพี่เก็บเกียร์แล้วบอกให้ดึง  เราก้อดึงตามพี่บอกนะ
           Gear up selected    เอ้า.............ดึงงงงงงงงงงงงงงงง
Co: ดึง เพิ่มอีกป่าวครับ........ แค่นี้พอป่าววววครับพี่  O34

http://www.youtube.com/watch?v=pDz6sEdrcfM

เพิ่มเติมครับ  ในเครื่องจะมีการติดตั้ง เข็มขัด ห้าจุดเพิ่มเติมให้แก่ที่นั่งผู้โดยสารทุกทีด้วย

« Last Edit: 04 November 2008, 23:47:19 +07 by SprinterGT »

Offline HarU

• ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline Zeus

• ATT01/08

Offline omskygangster

• ATT01/08
 Scare1 เอามาใช้เมื่อไหร่ กรูเลิกบินนนน

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
ไม่ยากครับ ไม่ยาก เครื่อง lift off เเล้วดึงหัวสุดๆ  O28
ใช้ได้ดีมากเลยครับเวลาต้อง takeoff ตอนที่มีเครื่องศัตรูบุกมาฐาน O36
อ้าว เครื่อง airline เหรอ กรูนึกว่าเล่น ACECOMBAT งะ  O18

Offline Dexa

• Administrator

Offline Dan

• ATT01/08
ก่อนขายตั๋วต้องจับผู้โดยสารทดสอบก่อนว่าทน g ได้แค่ไหน อิอิ E37

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
พระเจ้าช่วยกล้วยปิ้ง ทำได้ไงเนี่ย
(อยากทำมั่ง อุอุ E06)

Offline Zeus

• ATT01/08
พระเจ้าช่วยกล้วยปิ้ง ทำได้ไงเนี่ย
ความวัวเพิ่งจะหายนะเป๋ง
จะดีเหรอ E53

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory

อืมมมม พี่เป๋ง น่าจะทำได้นะ เห็นว่าถนัดนิ เรื่องเลียยอดไม้นี่อ่ะ ถ้าจำไม่ผิดเคยโชว์ด้วยนินาาาาา..................ก๊ากกกกก O34

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ