Author Topic: Merry Christmas และ สวัสดีปีใหม่ ทุกท่านครับ  (Read 5121 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
เนื่องในโอกาสวันปีใหม่ที่กำลังจะมาถึง ขอให้พี่ๆเพื่อนๆน้องๆทุกท่านประสบแต่ความสุข ความสมหวังในหน้าที่การงาน ในปีที่กำลังจะมาถึง หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะเป็นปีมังกรทอง ของใครหลายๆคน คนที่เป็นนักบินอยู่แล้ว ขอให้บินปลอดภัย ราบรื่น ไม่มีอุปสรรค์ ลงไม่หัก E captain กันไวๆ(รวมถึงตัวเองด้วย อิอิ) คนที่ตามหาฝันอยู่ขอให้สำเร็จ สมหวัง สุขภาพแข็งแรง สมปรารถนา ปีหน้าคงมีสายการบิน เปิดรับกันเยอะไปหมดถ้าเหตุการณืไม่มีอะไรรุนแรงเกิดขึ้นนะครับ ฉลองด้วยความระมัดระวังนะครับ เมาไม่ขับ ระวังจะติดประวัติอาชญากรรมเน้ออออน้องๆๆๆ

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *
    สุขสันต์วันคริสมาส และสวัสดีปีใหม่ที่กำลังจะมาถึงนะครับพี่ๆทุกคน