Author Topic: รับสมัครนักบินครับ  (Read 16203 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
เข้าไปแล้วสมั้ครไม่เห็นได้เลย ผมคลิกลิ้ง "Apply using your own resume" แล้วแต่ไม่เห็นมี Application form เลยครับ

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
ผมว่าไปสมัครด้วยตัวเองที่ K-miles น่าจะดีกว่านะครับ สำนักงานใหญ่อยู่ที่ อาคาร คาร์โก้ สนามบินสุวรรณภูมินะครับถ้าผมจำไม่ผิดอ่ะ

Offline ิskyrider

• ประชาชน
สมาชิกคนไหน สมัครไปแล้วมีการตอบรับบ้างครับ ช่วย Update กันหน่อยนะครับ

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
วันนี้มีโทรมาแจ้งให้ไปสอบข้อเขียน วันที่ 29 กุมภานี้ บ่ายโมง ให้เอาไฟลท์คอมไปด้วย ใช้ยังไงแล้วก็ไม่รู้  - สอบนักบิน 304-

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
ไม่มีใครในนี้ไปสอบเลยเหรอคับ เข้ามาแชร์ข้อมูลหน่อยนะคับ ตอนนี้ก็เตรียมอ่านแบบมั่วๆมาก ยิ่งอ่านก็เหมือนยิ่งเยอะ  - สอบนักบิน 306-

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
มีเพื่อนรุ่นพี่กำลังจะไปสอบวันเดียวกับคุณ ink วันที่ 29 กุมภาคับ

Offline Ink

• ทหารเลว
  • *
สอบเสร็จแล้วคับ เฮ้ออออ....ดมยา - สอบนักบิน 308-

Offline sgt.porter

• ทหารเลว
  • *
สอบเสร็จแล้วคับ เฮ้ออออ....ดมยา - สอบนักบิน 308-

เป็นไงบ้างครับ การสอบ

Offline Pegasus

• ประชาชน
รอบสัมภาษณ์กับบินซิมของ K-mile ใครพอจะมีข้อมูลมาแชร์กันมั้งไหมครับ O35 O07 O32

Offline nobi88

• ประชาชน