Author Topic: Brain trainer  (Read 5909 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
มีการรู้วิธีการลงโปรแกรม Brain Trainer ของ Dr. Jack มั้ยครับ ผมดาวโหลดมาแล้วใช้ไม่ได้
ขอบคุณครับ

jason

• Guest
ถ้าไม่อยากไรท์ใส่แผ่น ให้ใช้โปรแกรมจำลองไดรฟ์ ลงเสร็จต้อง copy ตัว crack ไปวางใน folder ที่ลงโปรแกรมไว้ด้วย

O30

อธิบายสั้นไปหรือไม่ รอผู้รู้ลึกมาอธิบายแบบละเอียดอีกที

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **
มีใครรู้วิธีการลงโปรแกรม brain trainer มั้ยครับ ผมจะลงใส่ CD ไฟล์มันใหญ่เกินไป