Author Topic: 5ปี 4ครั้ง ขอแค่อย่าท้อถอย  (Read 116712 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline w.chayawat

• ประชาชน
อ่านแล้วขนลุกเลย เป็นกำลังใจให้ผมสู้ต่อไป  O19

Offline NLB

• ประชาชน
ไม่ได้เข้ามาดูตั้งนาน ไม่น่าเชื่อว่ากระทู้ยังมีคนอ่านอยู่ เป็นกำลังใจให้นะครับขอให้ถึงฝั่งฝันกันนะครับ

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
สงสัยผมจะได้ 5 ปีตามพี่แล้วล่ะครับ  E30

และหวังว่าคงจะหยุดที่ 5 ปีแบบพี่ด้วยนะครับ  E47

Offline domdome

สงสัยผมจะได้ 5 ปีตามพี่แล้วล่ะครับ  E30

และหวังว่าคงจะหยุดที่ 5 ปีแบบพี่ด้วยนะครับ  E47

จะไปเรียน โทแล้วหรือครับ โอ้วววว

Offline euronemous

• ThaiSmile:)-CoPilot
  • นักรบ

จะไปเรียน โทแล้วหรือครับ โอ้วววว
สงสัยพี่จะได้ทำลายสถิติแล้วครับ  สอบรอบหน้าถ้าได้ก็ 7 ปี 555555

Offline domdome

O21เจอผม ปี 2015 จะกลับมาใหม่ ^^

Offline ietg19

• ประชาชน
 O07 O07 O21 O21 สุดยอดมากๆครับพี่ NLB และ pc14491 สิ่งที่พวกพี่ทั้ง 2 พูดเป็นอะไรที่ให้กำลังใจมากๆเลยครับ  O19 O19 O19 O19

Offline naysolo

• ประชาชน
มาอ่านแล้วน้ำตาไหล ท่องไว้ในใจต้องอดทน

Offline Admin

• Administrator
ไม่ได้จะทับถมนะ เเต่ตอนวัยรุ่นเนี่ยผมเคย1 วัน11 ครั้ง  E18 คริคริ

^^^^^^
ดูภูมิใจนะเนี่ย

Offline magigart

• ประชาชน
ข้อมูลของพี่เป็นแนวทาง แนวคิด และเป็นแรงบันดารใจให้คนที่มีฝันอยากเป็นนักบินได้อย่างดีเลยครับ ขอบคุณที่ทำบทความดีๆให้ได้อ่านและศึกษาครับ ผมก็จะพยายามไม่ย่อท้อ ต่อสู้กับอุปสรรค์ และจะกระโดดกางปีกให้ได้เหมือนอย่างพี่ๆได้ทำครับ ขอบคุณมากกก O36

Offline AshitA

• ประชาชน
ขอบคุณมากครับ เป็นบทความที่สร้างแรงบันดาลใจและความหวังให้ผม จะบินให้ได้ครับ

Offline fourzpilot4

• ประชาชน