Author Topic: มีวิธีคลายความกดดันกันยังไงมั่งครับ ระหว่างรอประกาศผลกัน  (Read 8037 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline moomee360

• ประชาชน
เหลืออีกไม่ถึง 2 สัปดาห์ ก็จะประกาศผลกันแล้วนะครับ (ถ้าประกาศจริงแบบไม่รอพร้อมกับรอบหน้านะครับ)
ตัวผม ยิ่งใกล้ถึงเท่าไหร่ยิ่งสั่นมากครับ ไม่เป็นอันทำงานกันเลย - นักบิน 309-

เลยอยากจะถามพี่ๆน้องๆทั้งหลายว่ามีวิธีกันยังไงมั่งครับช่วงนี้ ที่พยายามไม่ให้มันตื่นเต้น กดดัน เครียด

Offline platuna

• ทหารเลว
  • *
ผมก็ไปเที่ยว ถ่ายรูป ดูหนัง ในวันหยุด

พรุ่งนี้เริ่มทำงานก็ทำไปครับ เด๋วก็ประกาศผลครับ ใจเย็นๆ

เราทำดีที่สุดแล้ว ที่เหลือโปรเป็นคนตัดสินครับ ขอให้ได้กันทุกคนนะครับ

Offline Toddy

• ประชาชน
ไม่ค่อยจะกดดันครับ

เพียงแต่ต้องคอยตอบเพื่อนร่วมงานว่า ผลจะออกเมื่อไหร่  O35

Offline pokerface

• ประชาชน
ของผมนี่โดนทั้งแผนกเรียกว่ากัปตันเป็นที่เรียบร้อยล่ะครับ (ถ้าเรียกหลังจากได้เป็นแล้วจะรู้สึกดีมากเลยอ่ะนะ เฮ้อ...)

ตอบ จขกท. ผมไม่ค่อยเครียดนะ กลับกัน อยากให้ถึงวันที่ 30 เร็วๆมากกว่า ไม่ใช่เพราะว่าผมมั่นใจนะ 555 แต่อยากให้รู้เรื่องกันไปเลย (จะให้มั่นใจได้ไงล่ะครับ joystick ผมทำได้ห่วยมากเลย เหมือนคนเล่นไม่เป็นเลยอ่ะ 555) เลยปลงๆไว้บ้างแล้ว แต่สงสัยจังว่ามีคนไหนที่ทำ joystick ไม่ได้เลยแล้วผ่านบ้างมั้ยครับ เผื่อจะช่วยให้ผมมีความหวังขึ้นบ้างน่ะครับ เหอๆ  E08

• ทหารเลว
  • *

Offline beechjet

• ประชาชน
ขอถามคุณ platuna เห็นว่าเคยสอบโปร 2008 เลยอยากทราบว่ารอบโปรที่ทำไปในปีนี้แตกต่างจากปี 2008 ยังไงครับ หมายถึงคิดว่าทำได้ดีกว่าตอนนั้นอย่างไรบ้างน่ะครับ ขอบคุณครับ

• ทหารเลว
  • *
ก็ต่างกันเยอะนะครับ 2008 ตอน interview ตื่นเต้นมากมาย สั่นด้วย ตอบช้าและไม่นิ่งครับ

ปีนี้ก็น่ิงขึ้นไม่ตื่นเต้นเลยสงสัยเคยสอบมาแล้ว ก็พอใจนะครับ

แต่มันก็ขึ้นอยู่กับโปรครับ

Offline textmode

• นักรบ
  • **
Expect for the best; prepare for the worst.

พูดง่ายแต่ทำยาก แต่หากจะลองพยายามทำดู ก็ไม่น่าเสียหายอะไรครับ