Author Topic: สอบโปรกันไปแล้วเป็นงัยกันมั่งครับ  (Read 73284 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline pokerface

• ประชาชน
ยินดีด้วยนะคับคุณ Peath ผมเห็นชื่อคุณเต็มๆเลย 555 ส่วนผม คงต้องขอลาบอร์ดนี้ไปตลอดไปล่ะคับ 55 โชคดีนะคับว่าที่นักบินทั้ง 50 ท่าน  E30

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
O08 อย่างเร็วสุดก็นู่นอะครับ วันที่ 29 เหมือนรอบก่อนๆ ประกาศก่อน 1 วันเหมือนเดิม

เพราะเค้าประกาศไว้ตามกำหนดการมันวันที่ 30 ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะประกาศก่อนกำหนด  O18

ครับ......
ประกาศแล้วนะครับ แล้วก้อจริงอย่าที่น้องว่าเรื่อง ไม่มีเหตุผลที่จะประกาศก่อนเพราะพี่ไม่เห็นว่าเค้าบอกดเหตุผลไว้นะครับ....

ยินดีกับน้องๆทุกคนที่ผ่านนะครับ ส่วนที่ผลาดไปถ้ายังมีโอกาสก้อสู้ต่อนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ติดครับ ดีใจมว๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ที่สุดในชีวิตครับ

Offline Peath

• ประชาชน
ขอบคุณมากครับ ผมก็ถือว่ามีดวงช่วยด้วยส่วนนึงเหมือนกันครับ