Author Topic: สอบโปรกันไปแล้วเป็นงัยกันมั่งครับ  (Read 72974 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
อารมณ์แบบนี้มันมาอีกแล้วซิ

O22 O10 O11 O02 O26 O23 O12

Offline setthawutk

• ประชาชน

Offline joeyJORD

• ทหารเลว

Offline skyrocket

• ATT03/10
  • ทหารเลว
วงในพอทราบผลกันบ้างแล้วนิ่ครับ ยินดีกับ SP ใหม่ TG ด้วยครับได้ยินมาว่าได้ 55 คนแน่ะ เยอะมากๆ ข่าวผมอาจจะผิดนะครับ รอผลอย่างเป็นทางการนะ

ซ้อเจ็ดแห่งวงการบินมาแล้วววว  วงในตลอดดดดดด E11 E11 E11
จะยังไงก็ขอให้โชคดีกันทุกคนนะครับ  O06 O06

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
วงในพอทราบผลกันบ้างแล้วนิ่ครับ ยินดีกับ SP ใหม่ TG ด้วยครับได้ยินมาว่าได้ 55 คนแน่ะ เยอะมากๆ ข่าวผมอาจจะผิดนะครับ รอผลอย่างเป็นทางการนะ

ซ้อเจ็ดแห่งวงการบินมาแล้วววว  วงในตลอดดดดดด E11 E11 E11
จะยังไงก็ขอให้โชคดีกันทุกคนนะครับ  O06 O06

5555 ขอบคุณมากครับที่ตั้งฉายาให้  O30

Offline yargusar

• ประชาชน
คุณ MEE ที่เลขที่เท่าไหร่หรอครับ แอบอยากรู้ O29

Offline MEE

• ขุนศึก 9 ทัพ
มีแฟนคลับด้วย ^^"

100 กลางๆครับ ตัว N

เดี๋ยวผลออกยังไงจะมาบอกครับ ตอนนี้ไม่อยากแจ้งข้อมูลอะไรมากครับ มันเขิน

• ประชาชน
รอแล้วรอเล่าเฝ้าแต่รออออออออออออ  - สอบนักบิน 306-

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
  • UniquePerformance Factory
confirm ผลเสร็จแล้ว จะลงประกาศในเว็ปภายในวันสองวันนี้ ไม่ต้องรอถึงปลายเดือนแล้วครับ..เอาใจช่วยทุกคนครับ

• ประชาชน
วันอาทิตย์กันเลยใช้มั้ยครับ จัดเต็มครับลุ้นกันช่วงวันหยุดเนี่ยหล่ะมีเหนื่อยแน่ๆ O11

Offline pc14491

• ทหารเลว
  • *

Offline yargusar

• ประชาชน
คุณ MEE ที่เลขที่เท่าไหร่หรอครับ แอบอยากรู้ O29

เชค pm ด้วยครับ O29

Offline ZENITHX

• TG SP 2014
  • ประชาชน
 E30รู้สึกยินดีมากๆกับเพื่อนๆครับ ผมก็เริ่มทำใจได้แล้ว ต้องตั้งใจต่อไป
ส่วนผมรออีก 3 ปีค่อยมาตามฝันกับ TG อีกครั้ง

ไม่ทราบว่าช่วงนี้มีข่าวสาร SP ของ TAA รึที่อื่นๆอีกไหมคับ ท่าน admin และเพื่อนๆทุกคน??

Offline platuna

• ทหารเลว
  • *
อยากรู้บ้างจังเลย ไม่มีใครดูให้เลยครับ รอวันประกาศอย่างเดียว

E30รู้สึกยินดีมากๆกับเพื่อนๆครับ ผมก็เริ่มทำใจได้แล้ว ต้องตั้งใจต่อไป
ส่วนผมรออีก 3 ปีค่อยมาตามฝันกับ TG อีกครั้ง

ไม่ทราบว่าช่วงนี้มีข่าวสาร SP ของ TAA รึที่อื่นๆอีกไหมคับ ท่าน admin และเพื่อนๆทุกคน??

ผมได้ยินมาว่า TAA จะประกาศรับนะครับ รอฟังข่าวครับ

Offline B777-200ER

• ATT01/08
  • นักรบ
50 คน หนิครับ วิดวะสีชมพู เพียบบบ  E30

Offline ScRamBLeD

• ประชาชน
พี่พอทราบมั้ยครับ ว่า ผลจะประกาศขึ้นเว็บวันไหนครับ ?

ขอบคุณครับ

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
50 คน หนิครับ วิดวะสีชมพู เพียบบบ  E30

ถ้า50คนจริง รอบตุลา ขอซัก12คน+ นะครับ รัฐศาลตร์สีชมพูจะได้มีโอกาลบ้าง 555 E18

ใกล้รู้ผลกันแล้ว ขอให้เพื่อนๆรอบแรกโชคดีครับ

Offline platuna

• ทหารเลว
  • *
พี่ B777-200ER. รบกวนเช็ค message ครับ

Offline pc14491

• ทหารเลว
  • *

โห...แล้วจะมีที่เหลือให้วิดยาสีเขียวอย่างผมมั้ยเนี่ย  - สอบนักบิน 306-

Offline wottonamed

• ทหารเลว
  • *
มีสายอื่นไหมครับ เด็กศิลบ้างไรบ้าง

Offline cadet38

• God of Games
  • นักรบ
  • I love Doraemon.

50 เลยเหรอน้อง บระเจ้า  O20

Offline npsarawut

• ประชาชน
    • ดูละครย้อนหลัง
ยินดีกับทุกท่านด้วยนะครับ  O02 O02

Offline ScRamBLeD

• ประชาชน
ใครเป็นเหมือนผมบ้าง นั่ง F5 ทั้งวัน มาสองสามวันแล้ว  O11

Offline pokerface

• ประชาชน

Offline MySelF

• ประชาชน
 O08 อย่างเร็วสุดก็นู่นอะครับ วันที่ 29 เหมือนรอบก่อนๆ ประกาศก่อน 1 วันเหมือนเดิม

เพราะเค้าประกาศไว้ตามกำหนดการมันวันที่ 30 ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะประกาศก่อนกำหนด  O18

Offline ibO

• ประชาชน
ใครเป็นเหมือนผมบ้าง นั่ง F5 ทั้งวัน มาสองสามวันแล้ว  O11

อ่า ผมก็คนนึงครับ แว่บเข้าไปดูเรื่อย ๆ ถึงแม้ตอนรอบสุดท้ายจะทำได้ไม่ดีเท่าที่ควร แต่ก็อดหวังไม่ได้จริง ๆ  E37 E37

• ATT02/08
O08 อย่างเร็วสุดก็นู่นอะครับ วันที่ 29 เหมือนรอบก่อนๆ ประกาศก่อน 1 วันเหมือนเดิม

เพราะเค้าประกาศไว้ตามกำหนดการมันวันที่ 30 ไม่มีเหตุผลอะไรที่จะประกาศก่อนกำหนด  O18

ครับ......

• ATT02/08

Offline Peath

• ประชาชน
เครียดครับ วิดวะสีชมพูเหมือนกัน แต่รู้ตัวว่ารอบสุดท้ายทำได้ไม่ดีมากๆ T_T