Author Topic: กระทู้ขอบคุณ Saknid.com ครับ  (Read 10859 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ขอขอบคุณ Saknid.com ที่มีส่วนช่วยให้ผมมาถึงความฝันในวันนี้ครับ

ขอบคุณจากใจจริงครับ

...

ปล.พูดซึ้งๆไม่เก่ง ต้องขออภัยด้วยครับ ^^"

Offline ohiyo!!!

• ประชาชน
ขอบคุณมากๆๆๆด้วยคร้าบบบบ

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
ขอบคุณด้วยคนครับ (ผมยังไม่ได้สอบ)

ปล. เมื่อไร่สองคนข้างบนจะเอาประสบการณ์มาโม้ให้อ่านบ้างอ่ะครับ? รออ่านอยู่  O02

Offline MEE

ขอเป็นเย็นนี้นะครับ มาแน่

Offline Get_Lost

• ทหารเลว
  • *
 E30 ยินดีด้วยครับคุณแสตมป์

Offline cadet38

• God of Games
  • นักรบ
  • I love Doraemon.

Offline Admin

• Administrator
ด้วยความยินดีครับ O04

ถ้าได้เข้าเรียนแล้วบอกพี่ด้วย จะได้เปลี่ยนสถานะของสมาชิกให้ครับ
แล้วได้รุ่น ATT เมื่อไหร่ ก็มาเปลี่ยนรุ่นอีกทีเนาะ

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
 E07
congratulation to you. i wish you will pass to test. next time

Airbus

• Guest
คือผมอยากถามพี่ ๆ ว่า คนที่ทำงานประจำ กับ ทำธุรกิจส่วนตัว มีข้อแตกต่างกันไหมครับ

แล้วพี่ๆ ที่สอบผ่านปัจจุบันทำงานประจำ หรือธุรกิจส่วนตัวอะครับ E53

Offline akkapop55

• ทหารเลว
  • *
 E07
congratulation to you. i wish you will pass to test next time.

Offline MEE

คือผมอยากถามพี่ ๆ ว่า คนที่ทำงานประจำ กับ ทำธุรกิจส่วนตัว มีข้อแตกต่างกันไหมครับ

แล้วพี่ๆ ที่สอบผ่านปัจจุบันทำงานประจำ หรือธุรกิจส่วนตัวอะครับ E53

ผมทำงานประจำครับ

แต่มีคนนึงที่ติดด้วยกันบ้านเค้าขายของนะครับ

ถามว่าต่างกันมั๊ย ผมว่าไม่ต่างนะครับ ขึ้นอยู่กับแต่ละตัวบุคคลมากกว่า

Offline vorpoon

• ประชาชน

Offline yargusar

• ประชาชน
ติวให้ผมด้วยนะที่แตมป์  E07

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ

พี่ว่าทำงานประจำ จะตอบคำถามโปรได้ง่ายกว่านะครับ