Author Topic: ทดลองแปลง สักนิด.คอม เป็น App บน Android  (Read 15159 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
คือมันมีโปรแกรมแปลงเว็บเป็น App บน Android น่ะครับ เลยลองเล่นๆ
ใครว่างๆลองโหลดไปเล่นแล้วมาบอกกันบ้างนะว่ามันใช้ดีอ๊ะเปล่า

โหลด App ได้ที่นี่ครับ: http://www.appsgeyser.com/getwidget/SakNid.com.Testing

หรือเข้าด้วย QR Code ตามนี้

E18

Offline meenoi

• ATT01/08
ลองใช้บน galaxy tab แล้วใช้ได้ครับ
แต่เข้าจาก browser โหลดเร็วกว่า ไม่มีโฆษณาแถมด้วย

Meenoi ถอยกาแลคซี่แทปแล้วเหรอ O20

Offline FP 1

• ATT01/08
  • ราชาเทวะ
Meenoi ถอยกาแลคซี่แทปแล้วเหรอ O20
หมีน้อยเค้าถอยมานานนนนแล้ว ตั้งแต่สมัยที่มันยัง"แพงๆ"อยู่เลย หุหุหุ

Offline oldjet

ดีจังครับ นี่เขาเรียกว่ารู้จักใช้เทคโนโลยีให้เป็นประโยชน์ คนมีความคิดสร้างสรรค์อย่างนี้ขอสนับสนุนครับ ขอให้ได้มีชื่ออีกัปตันเร็วๆๆนะครับ E30 E30 E30

Offline oldjet

ไม่นานเกินรอหรอกน้อง  O11 O11