Author Topic: ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ - บุปผาชน  (Read 10441 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline บุปผาชน

• ประชาชน
ผมชื่อ บุปผาชน ครับ  รู้จักเวปนี้จากบอร์ด thaiflight.com ครับ

ขอฝากเนื้อฝากตัวกับบอร์ดแห่งนี้ด้วยครับ  หวังว่าจะได้ความรู้จากเวปนี้ไปเยอะๆเลย
« Last Edit: 07 October 2008, 22:28:08 +07 by บุปผาชน »

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
โอ้ว ยินดีต้อนรับครับ O18
จริงๆพวกผมยังมีความรู้กันในระดับที่เรียกว่าน้อยนิดอยู่เลยครับ
แต่จะพยายามเอาความรู้(อันน้อยนิด)ที่มี มาแบ่งปันกันน่ะครับ
เผื่อว่าจะต่อยอดอะไรกันได้บ้าง

• Moderator
  • ราชาเทวะ
อ่าว ชื่อบล๊อคหายไปไหนอ่า ยังไม่ได้เข้าเลย O08

Offline บุปผาชน

• ประชาชน
นี่ครับ บลอคของผม aquarious.bloggang.com

รบกวนคอมเมนต์ด้วยนะครับ  ผมอยากได้คำแนะนำเพื่อนำไปพัฒนาต่อครับ

พอดีรักที่จะศึกษาอยู่ด้านนี้ เลยยินดีที่จะคุยกับคนแนวๆเดียวกันครับ

นี่เมล์ผมครับ aquarius_airforceman@hot

Offline omskygangster

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่

• Moderator
  • ราชาเทวะ
โห บล็อกน้องเขา (น่าจะน้องแหล่ะ อ่านจากบล๊อกแล้ว) มีลิงค์/ข้อมูลที่น่าสนใจอยู่เยอะเลยครับ
E39 บางเรื่องมี Sub ไทยให้ด้วย  O19
« Last Edit: 07 October 2008, 23:39:40 +07 by DuraSail »

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
อ้าว...เด็กเกษตรฯ หรือนี่ นานๆ จะเจอซักคน ยินดีต้อนรับด้วยคนครับ

thaiflight.com เนี้ย ผมก็ไปเยี่ยมบ่อยๆ เหมือนกันนะ

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline panyoy

• อากาเส ยนติอิทธิยา
ยินดีต้อนรับค้าบ
เข้าเวปนี้นอกจากสาระแล้วยังคลายเครียดอีก 555 E25

Offline Dexa

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
 E18 ยินดีต้อนรับคร๊าบบ

จิงๆแล้วยิ่งแก่ยิ่งจำไรไม่ค่อยได้เลย    Poor1