Author Topic: Royal Skyways คือใคร มาจากไหน??  (Read 7221 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Royal Skyways Co., Ltd. ได้ถูกก่อตั้งขึ้นในเดือน กรกฎาคม 2008 (หากนับย้อนไปเมื่อปลายปี 2002 บริษัทได้ถูกก่อตั้งแล้วในชื่อ Royal Aviation Support) โดยเรานำเสนอหลักสูตรทั้งนักบินส่วนตัว Private Pilot License (PPL) และนักบินพาณิชย์ Commercial Pilot License (CPL).
นอกจากนี้ภายใต้ใบอนุญาต Air Operator Certificate (A.O.C.) สถาบันฯ ยังมีบริการ Air Taxi และ Air Charter Services ภายใต้ชื่อ Royal Group’s อีกด้วย

ขอบคุณ Royal Skyways ที่ได้เป็นผู้สนับสนุนอย่างเป็นทางการของเว็บ สักนิด.คอม ของเราครับ
หากน้องๆมีข้อสงสัยเกี่ยวกับการเรียน CPL, การหาสถาบันเพื่อการต่อ License ส่ามารถสอบถามได้ในบอร์ดนี้เลยนะครับ
พี่ๆ และสถาบัน ยินดีตอบคำถามน้องๆทุกคนครับ

Admin
 O07

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
น่าสนับสนุนบริษัทดีๆครับ
 E30