Author Topic: ขออนุญาตแปะ link สำหรับดาวน์โหลดไฟล์จากซีดีด็อกเตอร์แจ็คครับ  (Read 92718 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SKYWOLF

• Mod Level 3
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ใช่ครับ Audio#1 โหลดไม่ได้แล้วครับ
ท่านใดพอจะอนุเคราะห์ได้บ้างครับ ^^

ได้แล้วคร้าบบบ  ถ้าโหลดไม่ได้รบกวนบอกด้วยคร้าบ
http://www.mediafire.com/?hcr6hh6ao91488d

ผมใช้แมคครับ ลงไม่ได้  O22

เอาเวลาไปเตรียมรอบแรกดีกว่าครับตอนนี้ ทีละช็อตครับ  SOC2

ใน Mac ก็ลง window ได้ไม่ใช่หรอครับ  พอดีเห็นเพื่อนทำ harddrive partition ครึ่งนึงเป็น mac อีกครึ่งนึงเป็น window xp

จะว่าไป...รอบแรกผมไม่รู้จะให้เตรียมตัวยังไงแล้วครับ  ไม่มีเวลาเตรียมตัว  เวลาที่มีเอาไว้เล่นเกม 555+  O10

เตรียมตัวไปนั่งเดาข้อสอบความรู้ทั่วไปกับความรู้บริษัท    E22

ขอบคุณนะครับที่ช่วยผมเองก็ติดไม่ได้ก็เลยเล่นแต่เกม Train your brain ของ Dr Kobayashi อะไรนี่แหละครับ  - สอบนักบิน 304-

อ๊ะ อันที่ผมติดมันขึ้นว่า Dr. Kawashima   

คุณ tuaapache ไปเอา Kobayashi มาจากไหนหรอครับ?

Offline kanawut

มันต้องทำตอนซื้อเครื่องมาใหม่ๆครับ ของผมนี่มันใช้มานานแล้ว เลยเซ็ตพาร์ติชั่นใหม่ไม่ได้ อารมณ์ว่าบางไฟล์มัน unmovable

ไม่รู้มันเหมือนกัน  O21 O21 O21

Offline kanawut

มันต้องทำตอนซื้อเครื่องมาใหม่ๆครับ ของผมนี่มันใช้มานานแล้ว เลยเซ็ตพาร์ติชั่นใหม่ไม่ได้ อารมณ์ว่าบางไฟล์มัน unmovable

ไม่รู้มันเหมือนกัน ไม่อยากฟอร์แมตเครื่อง O21 O21 O21

Offline tuaapache

• นักรบ
  • **

Offline rayongman

• ประชาชน

Offline uuhaku

• ประชาชน

part 3 audio โหลด บ่ขึ้น ครับ
ช่วยดูด้วยครับ

Keep trying.  I do not see anything wrong with part 3 audio.

Offline MEE

• Co-Pilot TG
ใครโหลดมาครบแล้วช่วยโพสต์ให้ดูหน่อยได้ไหมครับว่ามีไฟล์อะไรมั่ง เผื่อจะได้ช่วยบอกได้ว่าอันไหนน่าอ่าน อันไหนไม่ต้องอ่าน

Offline Bond

• ประชาชน
TG Document กับ
Video&Audio Part 5
โหลดไม่ขึ้นแล้ว ใครมีไฟล์ช่วยทีนะครับ

TG Document กับ
Video&Audio Part 5
โหลดไม่ขึ้นแล้ว ใครมีไฟล์ช่วยทีนะครับ

จัดไป  Audio Part 5 ครับ
http://www.mediafire.com/?0oez0a3b6d1trqd

ส่วน TG Doc ผมยังโหลดได้ครับ

ใครโหลดมาครบแล้วช่วยโพสต์ให้ดูหน่อยได้ไหมครับว่ามีไฟล์อะไรมั่ง เผื่อจะได้ช่วยบอกได้ว่าอันไหนน่าอ่าน อันไหนไม่ต้องอ่าน

E-book จะมีพวกข้อมูล
- Aviation Knowledge (เป็นหนังสือสำหรับคนที่เรียนวิศวกรรมการบินครับ รวมถึงนักบินด้วย)
- Dictionary & Encyclopedia
- English ... GMAT, GRE, TOEIC, etc
- IQ & EQ tests
- Other  ข้อมูลมั่วๆ จัดอันดับมหาลัย  มีแม้กระทั่งข้อสอบแปลงสัญชาติอเมริกัน 
- science & math  (ใส่ภาษา C++ มาด้วย  ใครจะไปอ่านหนิ?)
Video & Audio  ก็เป็นไฟล์วิดีโอครับ  ไม่รู้จะโพสต์ยังไง (เพราะผมยังไม่ว่างดู)
TG Document มีข้อมูลการบินไทยเป็นไฟล์ .doc แล้วก็มี .pdf แต่เปิดไม่ได้ ต้องมีรหัส
Program  เป็น iso ไฟล์  มีโปรแกรม Brain Trainer  แต่ติดแล้วเล่นไม่ได้
 O01

คุณ MEE ครับ ... ผมไม่รู้จะบอกไงในส่วนของ e-book เพราะข้อมูลมันมั่วมากครับ และผมคงไม่อ่านมันครับ   แต่อยากให้คุณ MEE ลองโหลด TG Document ดูหน่อยครับ  ช่วยบอกหน่อยได้ไหมครับว่าข้อมูลอันไหนมีประโยชน์บ้าง  หรืออันไหนที่เป็นข้อมูลเก่า?   (อ่านจากหน้าเว็ปไปเลยดีกว่าไหมเนี่ย)

Offline Bond

• ประชาชน
คือทั้งสองลิ้งเนี่ย มันขึ้นให้โหลดได้ แต่พอโหลดแล้วมันไม่ไปอะครับ
รวมถึงลิ้งที่โพสมาให้ใหม่ด้วย ผมก็โหลดไม่ไปอยู่ดี  E08
แต่ลิ้งอื่นผมก็โหลดได้ตามปกตินะครับ ไม่รูปัญหามาจากไหนอ่า งง  E53

Offline MEE

แนะนำนะครับ ข้อมูลบริษัทให้อ่านในเอกสารแจกก็พอครับ เกินนั้นให้คิดซะว่า nice to know ครับ

แต่จริงๆแค่ในเอกสารก็น่าจะจำกันไม่หมดแล้วล่ะครับ มีอย่างที่ไหนมาถามว่าคุณสมบัติข้อที่ 4 ของผู้สมัคร SP คืออะไร (- -*)

คือทั้งสองลิ้งเนี่ย มันขึ้นให้โหลดได้ แต่พอโหลดแล้วมันไม่ไปอะครับ
รวมถึงลิ้งที่โพสมาให้ใหม่ด้วย ผมก็โหลดไม่ไปอยู่ดี  E08
แต่ลิ้งอื่นผมก็โหลดได้ตามปกตินะครับ ไม่รูปัญหามาจากไหนอ่า งง  E53

ไม่ใช่ว่าผมไม่ได้เช็คนะครับ  ผมโหลดมาจนได้ครบ 100% เลยครับ
audio 5 โหลดไม่ได้ผมเลยอัพใหม่ให้
แต่ TG Doc ผมโหลดได้จริงๆครับ

แนะนำนะครับ ข้อมูลบริษัทให้อ่านในเอกสารแจกก็พอครับ เกินนั้นให้คิดซะว่า nice to know ครับ

แต่จริงๆแค่ในเอกสารก็น่าจะจำกันไม่หมดแล้วล่ะครับ มีอย่างที่ไหนมาถามว่าคุณสมบัติข้อที่ 4 ของผู้สมัคร SP คืออะไร (- -*)

หมายถึงเอกสารที่เขาแจกให้ตอนสมัครหรอครับ?  ยังไงหว่า?  แค่ใบสมัครไม่น่าเยอะอะไร แต่คุณ MEE พูดเหมือนกับมีอะไรให้อ่านมากกว่านั้น  เขาแจกตอนไหนหรอครับ?

Offline MEE

ตอนไปทำบัตรสอบเค้าจะแจกมาครับ เป็นเอกสารเย็บเล่มเล็กๆ

เอ้างานเข้า  ผมน่าจะติดธุระช่วงทำบัตรเขาเลยอนุโลมให้ไม่ต้องมาทำบัตร

ขอบคุณมากครับคุณ MEE  เดี๋ยวยังไงดูอีกที...ถ้าไม่ดวงดีจับได้ใบแดง ผมก็คงต้องรบกวนเพื่อนๆในเว็ปนี้แหล่ะครับ  555+

Offline issara

• ประชาชน
ขอขอบคุณคุณ patty_pan นะครับที่เอามาแบ่งปัน

นักล่าฝันทุกคน55(คล้ายเดอะสตาร์นะ)
 O30 O30 O30

Offline gumbell2801

• ประชาชน

Offline M_kun

• ประชาชน
ผมโหลดไฟล์ได้ไม่ครบครับ

eBook.part7.rar โหลดไม่ได้ครับ ไฟล์โดนลบไปแล้ว

Video&Audio Part4.rar
Video&Audio Part6.rar
Video&Audio Part8.rar  โหลดไม่ได้ครับ ไฟล์โดนลบไปแล้ว เช่นกันครับ

รบกวนขอความกรุณาด้วยครับ

Offline ounpug

• นักรบ
  • **

Offline Mac

• ประชาชน
มีใครยังมีโปรแกรม หนังสือ แล้วก็วิดีโออยู่มั้ยครับ รบกวนขอหน่อยครับ