Author Topic: เว็บล่มไป 4 วันเต็มๆ  (Read 12639 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
โอย เว็บล่มไป 4 วัน ขออภัยมิตรรักแฟนเพลง ผมถอยโน๊ตบุ๊คมาใหม่  O28 (ได้โอกาส)

ไม่ปล่อยให้ล่มหลายวันอีกแล้วคร้าบ ขออภัยๆๆๆๆๆ  O07

ใครกเเข้ไปที่ตรงไหน แล้วมันเอ๋อๆ ช่วยเซฟหน้าจอ หรือส่งข้อความมาให้ด้วยนะครับที่
admin@saknid.com

ตอนนี้มีคอมแล้ว จะรีบจัดการโดยด่วน (ถ้าทำได้นะ อุอุ E46)

ช่วงนี้จะกดไลค์ กับแสดง YouTube ไม่ได้ ไปสักพักนะครับ กำลังหาโปรแกรมอื่นมาติดตั้งทดแทน
และจะเพิ่มระดับ Security ให้มากขึ้นครับ

OK แสดง YouTube ได้เหมือนเดิมแล้วครับ

ณ เวลา 22.20 น. ของวันที่ 10 พ.ค. นี้
ขออนุญาตหยุดการอัพเกรดในส่วนอื่นๆไว้ก่อนละ

กลับมาจากเอเธนยังมะได้นอนเลย อาบน้ำนอนดีกว่า

O16

Offline Chill_pilot

• ประชาชน
สู้ๆครับ ขาดเว็บนี้คงลงแดงแน่ช่วงนี้ อิอิ E18

Offline kanawut

ลงชื่อรายงานตัวครับ แหม เล่นเอาใจหายหมด  - สอบนักบิน 306-นึกว่าจะไม่มีแหล่งข้อมูลดีๆอีกแล้ว

Offline tony99

• ประชาชน
ใจหายหมดเลยเธออว์ 55
 E06

Offline patty_pan

• ประชาชน
ณ ตอนนี้ผมเข้าหน้าแรกยังไม่ได้อ่ะครับ ต้องเข้าหน้าเว็บบอร์ดโดยตรงถึงจะได้

แจ้งเพื่อทราบครับ

edit: เข้าหน้าแรกได้แล้วครับ
« Last Edit: 11 May 2011, 08:59:12 +07 by patty_pan »

Offline p_pharm

• ประชาชน
ใจหายหมดเลยครับ นึกว่าจะล่มถาวรแล้วซะอีก O20

Offline exodus

• ประชาชน
เว็บอืดๆด้วยนะครับผม :P

Offline aladdin

• ประชาชน
เกือบลงแดงเลย ผมก็พยายามเข้ามาตลอด ขอบคุณครับ O10

Offline saranghe

• ประชาชน
ผมเด็กใหม่ครับ แต่เข้ามาหลายวันแล้ว พอเว็บล่ม ทำเอา เศร้า ไม่รุจะไปข้อมูลจากไหน  O22
วันนี้เปิดได้แล้ว 55 ดีใจสุดๆ อยู่กันไปอีกยาวๆๆ นะครับ พี่ๆ

เว็บอืดๆด้วยนะครับผม :P

อืดด้วยเหรอครับ
จริงอ่ะ

Offline kanawut

เช้านี้ยังมีอาฟเตอร์ช็อกตามมาอีกประมาณสองชั่วโมงด้วยนะครับ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
สนใจใช้ Host ผมไหมครับพี่เป๋ง Host thai เร็วนะเด้อ

สนใจใช้ Host ผมไหมครับพี่เป๋ง Host thai เร็วนะเด้อ

Host ยี่ห้อไรอ่ะ O35