Author Topic: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ Student Pilot Thai Air Asia  (Read 18385 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline exodus

• ประชาชน
http://www.thaiairasiapilot.com/sp/webapp/searchResult.php

ช่วงเวลาสอบสัมภาษณ์ วันที่ 10 – 12 พ.ค. 2554 ณ อาคาร OSC กิ่งแก้ว
ทางบริษัทจะแจ้งเวลาและวันสอบแก่ผู้สอบเป็นรายบุคคลทางโทรศัพท์

ยินดีด้วยกับทุกๆท่านนะครับ รอช้าดีกว่าไม่มา

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ยินดีด้วยครับ เป็นกำลังใจให้ทุกๆคน

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ

Offline patkitti

• ประชาชน

Offline MEE

Offline iGaMe69

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ

Offline dimkotozawa

คุณ MEE รู้เบอร์ไหมครับ ผมจะโทรไปถามเอง พอดี 12 ต้องโดนจับไข่ ไม่รู้จะชนกันหรือเปล่า อยากจะคุยตอนนี้เลยว่าโดนวันไหน ถ้าชนจะสามารถเลื่อนวันได้หรือเปล่าน่ะครับ

Offline MEE

มีเบอร์นี้ครับ 02-3159800 ไม่แน่ใจว่าเบอร์สำนักงานใหญ่หรือเปล่า ลองติดต่อดูก่อนนะครับ

(ส่วนตัวคิดว่าที่เค้าโทรมานัด เค้าน่าจะถามวันว่างของแต่ละคนแล้วเอาไปจัดคิวนะครับ)

ขอบคุณครับ กะว่าถ้าพรุ่งนี้บ่าย ยังไม่โทรมาจะลองโทรไปถามครับ

Offline tdugdig

• ประชาชน
ผ่านครับ แต่อยากทราบจริงๆ ว่ารอบนี้คัดมาสักกี่คนเห็นสัมภาษณ์แค่ 3 วันเอง

มีใครได้รับโทรศัพท์ละยังครับ ยังไม่เห็นโทรมาเลยครับ

Offline MEE

Offline MEE

รายงานข่าว...ของผมมาแล้วนะครับ เมื่อกี้นี้เอง

ผมก็มาแล้วครับ post ปุ๊บมาปั๊บเลยครับ วันที่12 ตอนสายๆ คุณ MEE ละครับวันไหน

Offline MEE

Offline tdugdig

• ประชาชน

Offline MEE

สงสัยจังว่าเค้าเรียงลำดับสัมภาษณ์ยังไง ไม่รู้ว่าตามคะแนนหรือ random

(ถ้าเรียงตามคะแนนนี่ผมเซ็งเลยนะเนี่ย อยู่ซะกลุ่มสุดท้ายเลย  E21 )

ที่แน่ๆไม่ได้เรียงตามชื่อแน่ๆ เพราะคุณตัว A ใช่ป่ะ แต่ผม W เอ๊ะยังไง และไม่ได้เรียงตามลำดับสมัครด้วยเพราะผม+คุณ สมัครเกือบต้นๆเลย (อ้างอิงจากตอนตรวจร่างกาย+เวชศาสตร์) สงสัยมีสิทธิ์ที่จะเรียงจากคะแนน (หรือเปล่า?) ถ้าจิงให้เขาเรียงจากน้อย-มาก ละกันครับ 555+++ (ปลอบใจตัวเอง)

Offline MEE

ยังไม่ทันสัมภาษณ์ก็เริ่มเครียดซะละ  O11