Author Topic: สวัสดีปีไทยครับ  (Read 6642 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
สงกรานต์ปีนี้ มีความสุขกันถ้วนหน้านะครับ กลับบ้านกลับช่องปลอดภัยไร้อุบัติเหตุ
ใครอยากได้อะไรขอให้ได้
อยากผ่าน SP ขอให้ผ่าน
อยากได้แฟนสวยๆ ขอให้ได้
อยากได้รถงามๆขอให้ได้
เงินทองไหลมาเทมา
สุขภาพแข็งแรงถ้วนหน้า แข็งๆ นะคร๊าบ

E25 E18 E47 O07 O30

Offline Admin

• Administrator
เย้เย เห็นด้วยๆ ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้าคร้าบ O07

Offline oldjet

เช่นกันนะครับสำหรับสมาชิกทุกท่าน ถ้าสำหรับคนที่เป็นนักบินคงเคยได้ยินคำอวยพรที่ว่า..ขอให้เอ็งแก่ตาย... - นักบิน 303- - นักบิน 303-

Offline Zeus

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ขอให้มีความสุขทุกคนครับ  E25

Offline golf307

• FLY away
 E37 สวัสดีปีใหม่ ไทยคับ ไม่เจ็บไม่จนและแก่ตาย เช่นกันคับ E25

Offline WL

• StudentPilot
  • นักรบ
ฟาดเคราะห์ไปแล้วด้วย iPhone4 ครับ ไปเล่นสงกรานต์สีลม โดนกรีดวอเตอร์แพคเอาไปตอนไหนไม่รู้ตัว ขนาดไว้หน้าตัวนะครับ ดีที่กระเป๋าเงิน กุญแจรถไม่หายไปด้วย

หวังว่าจะได้คืนมาเป็นผ่านสอบ SP ละกันครับ 555

สวัสดีปีใหม่ทุกๆท่าน คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาครับ