Author Topic: ประกาศเซ้งแผงหน้าจอ B734  (Read 8518 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
ใครอยากได้แผงหน้าจอ B737-400 ติดต่อมาเลยคร้าบ

แม้ว่าจะอยู่ B737-400 ก็ตาม แต่มันพอจำได้แล้ว และมีรูปแบบอันเล็กอยู่อีกอัน
และที่สำคัญ ตอนนี้ห้องรกมากมาย

ใครอยากได้ ติดต่อด่วน เอามาทุกวันเลย (ของผมกะอ๋อม นะครับ)

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
ของโผมแจกพี่ชาญ 07 ไปวันนี้เอง เดี๋ยวกะจะแจก ATT Flight Sim Guide กับ FIN ด้วย สาวก B6 คงมิได้ใช้กันแล้ว

Offline SprinterGT

• ATT02/08
  • UniquePerformance Factory
รับบริจาคทุกอย่างที่ต้องใช้เข้าSIM สำหรับผู้ที่ไม่ใช้แล้ว สนใจบริจาค ลงชื่อและเบอร์ติดต่อไว้ครับ
แล้วพวกผมจะติดต่อไป(ลงเวลาที่สะดวกในการรับโทรศัพท์ด้วยก้อได้นะครับจะได้ไม่เป็นการรบกวน)......

Offline omskygangster

• ATT01/08
ผมก็อยากได้อ้ะ  O26

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อ้าว กำ ให้กระติ๊บไปแล้ว

อย่าเลย ตอนซ้อมไม่เห็นใช้เลย กระดิกนิ้วดิ๊กๆ อย่างเดี่ยะ
นี่ถ้าเราใช้หน้าจอคงได้ที่ 1 ไปแล้วเน๊อะ O28

Offline omskygangster

• ATT01/08
เอาไว้ประดับห้องเฉยๆ  E06