Author Topic: พรุ่งนี้แล้วนะครับ สำหรับความฝันทุกคน  (Read 7438 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jarjar

• ประชาชน
ขอให้ทุกคนสู้ให้เต็มที่ เต็มความสามารถ สำหรับผมทำใจไว้บ้างแล้ว แต่ก็จะไม่ยอมแพ้แน่นอน O29

jason

• Guest
ใจเย็นๆ

นี่มันเพิ่งเริ่มต้น

- สอบนักบิน 308-

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ตกรอบแรกไม่เห็นต้องทำใจเลยครับ ตกรอบสุดท้ายน่ะแหละต้องทำใจ  O22

ตกรอบแรกนี่ก็ต้องยอมรับตัวเองล่ะครับว่าไม่เหมาะกับอาชีพนี้จริงๆ  - นักบิน 309-

Offline treastress

• ทหารเลว
  • *
ตกรอบแรกไม่เห็นต้องทำใจเลยครับ ตกรอบสุดท้ายน่ะแหละต้องทำใจ  O22

ตกรอบแรกนี่ก็ต้องยอมรับตัวเองล่ะครับว่าไม่เหมาะกับอาชีพนี้จริงๆ  - นักบิน 309-

ประโยคสุดท้ายหมายถึงตกรอบสุดท้ายรึเปล่าครับ  O35

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ

ผมว่ามันสวนทางกันนะ   E53

Offline grid

ตรงๆเลยนะ ตกรอบไหน ค่าเท่ากันแหละครับผม ก็คือ ไม่ได้เป็น 5555
แต่ ผมว่าตกรอบหลังๆเวลาใครถามว่าตกรอบไหนมาครั้งก่อน มันดูฉลาดกว่าหน่ะครับ ^^

Offline Admin

• Administrator
อย่าไปคิดมาก คิดเยอะไม่ดีๆ สอบให้ผ่านไปทีละรอบอ่ะดีสุด

Offline treastress

• ทหารเลว
  • *
ตรงๆเลยนะ ตกรอบไหน ค่าเท่ากันแหละครับผม ก็คือ ไม่ได้เป็น 5555
แต่ ผมว่าตกรอบหลังๆเวลาใครถามว่าตกรอบไหนมาครั้งก่อน มันดูฉลาดกว่าหน่ะครับ ^^
"ผล"มันเท่ากันครับ แต่"ค่า"ไม่เท่ากันแน่นอน

ประสบการณ์ที่ได้จากการผ่านแต่ละรอบจะทำให้เราได้เรียนรู้ครับ