Author Topic: มามะ ช่วยกันเก็งข้อสอบ sp  (Read 16617 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ton122

• ทหารเลว
  • *
มาช่วยกันครับ ท่านที่เคยสอบ หรือท่านใดคิดว่าออกแบบไหน รวมๆ กันไว้ จะได้เป็นประโยชน์ต่อผู้สอบทุกท่าน

ส่วนผมคิดว่าน่าจะออกข้อสอบเกี่ยวกับประวัติบริษัทนะ O34

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
ผมขออนุญาตขัดครับ ขอความกรุณาเลย อย่าโพสในเว็บครับ เดี๋ยวนี้ไปไกลมากครับ เขาอาจจะอัพเดทตลอด ที่เรารู้ๆกัน อาจจะพลิกโผได้ตลอด

ฉะนั้นมีไร คุยกันทางหลังไมค์ดีกว่าครับ เชื่อผม ^^

เอางี้ไหม แอ้ดเมลผมมาละกัน

mrkrit09@hotmail.com ครับ เดี๋ยวตั้งกลุ่มไว้คุยกันแบบนั้นดีกว่า งุงิ

ผมจะออนเมลนี้ทุกวันแล้วกัน 20.00- 22.00 ไว้คุยแลกเปลี่ยนกัน นะคร๊าบบบ อย่าลืมว่า กัปตันเขาก็กด Like เป็น ครับ

ต้องขอโทษด้วยที่ผมขัดจังหวะ แต่ก็เพื่อพวกเราทุกๆคนครับ  E25

ปล เมลที่ให้ ผมไม่ได้ออนตลอด จริงๆแทบไม่ออนเมลนี้เลย ผมยังพยายามหลบเลยคร๊าบ เมลที่ให้ไปไว้เฉพาะกิ๊กเท่านั้นนะเนี่ย  O05
« Last Edit: 08 March 2011, 21:29:40 +07 by grid »

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ
จริงครับ ผมก็คิดอย่างงั้นครับ  E11

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
ผมขออนุญาตขัดครับ ขอความกรุณาเลย อย่าโพสในเว็บครับ เดี๋ยวนี้ไปไกลมากครับ เขาอาจจะอัพเดทตลอด ที่เรารู้ๆกัน อาจจะพลิกโผได้ตลอด

ฉะนั้นมีไร คุยกันทางหลังไมค์ดีกว่าครับ เชื่อผม ^^

mrkrit09@hotmail.com ครับ เดี๋ยวตั้งกลุ่มไว้คุยกันแบบนั้นดีกว่า งุงิ

ผมจะออนเมลนี้ทุกวันแล้วกัน 20.00- 22.00 ไว้คุยแลกเปลี่ยนกัน นะคร๊าบบบ อย่าลืมว่า กัปตันเขาก็กด Like เป็น ครับ

ต้องขอโทษด้วยที่ผมขัดจังหวะ แต่ก็เพื่อพวกเราทุกๆคนครับ  E25

ปล เมลที่ให้ ผมไม่ได้ออนตลอด จริงๆแทบไม่ออนเมลนี้เลย ผมยังพยายามหลบเลยคร๊าบ เมลที่ให้ไปไว้เฉพาะกิ๊กเท่านั้นนะเนี่ย  O05

เห็นด้วยอย่างแรง เดี๋ยวเจอท่านกัปตันดริฟท์ขึ้นมา หายยกวง = ="

Offline ton122

• ทหารเลว
  • *
เห็นด้วยครับ แอดเมลไปแล้วนะครับ  - นักบิน 303-

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
ขอแอดด้วยคนนะคับ E18

Offline SPAXZ

• ทหารเลว
  • *
ขอแอ๊ดไปด้วยคนนะครับ คุณกริดสุดเท่ กิ๊กตรึม E25

Offline exodus

• ประชาชน
เช็คดูดีๆครับเผื่อมีกัปตันเนียนแอดเข้าไป E47 ล้อเล่นๆ

Offline Wolf

รบกวนด้วยนะครับ  E11

Offline brokerake

• ประชาชน
นัดติวกันดีมั้ยครับ เสาร์ อาทิตย์ ไหนว่างๆ จะได้แบ่งๆกันรู้ ครับ E07

Offline EMAP

• ทหารเลว
  • *

ต้องขอโทษด้วยที่ผมขัดจังหวะ แต่ก็เพื่อพวกเราทุกๆคนครับ  E25

เห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงครับ

ว่าแต่ข้อสอบพิมพ์เสร็จหรือยังหว่า..

Offline SPAXZ

• ทหารเลว
  • *
นัดเลยครับ เสาร์นี้กะไปอ่านในมอเกษตรศาสตร์สะดวกันป่าวครับ หรือว่า ร้านกาแฟซักที่ก้ได้นะ E18 E30 E25 E33

Offline ball1551

• ประชาชน
เพื่อน ๆๆๆ คะแนน Toeic ได้เท่าไหร่กันบ้างอะ  O02

Offline brokerake

• ประชาชน
วันอาทิตย์ผมว่างอ่ะครับ อยากชวนไปอ่านหนังสือ
ติวหนังสือกันจริงๆ ไม่ทราบว่าใครว่างมั่ง

โทอิค ได้ 725 ครับ อย่างเน่า สอบใหม่ก็ไม่ทันล่ะครับ
เฮ้อ เต็มที่ล่ะกัน E21

Offline Ocean

• ประชาชน
นัดเลยครับ เสาร์นี้กะไปอ่านในมอเกษตรศาสตร์สะดวกันป่าวครับ หรือว่า ร้านกาแฟซักที่ก้ได้นะ E18 E30 E25 E33
น่าสนใจครับ SOC3

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream
แล้วถ้าเกิดกัปตันเค้า add คุณ grid ไปจะทำยังไงอ่ะครับ
หายยกวงเช่นกัน

ผมคิดมากไปรึเปล่าเนี่ย - สอบนักบิน 308-

Offline textmode

• นักรบ
  • **
โทอิค ผมได้ 625 เองอะ  E08 E08
ตอนแรกว่าจะไม่ยื่น แต่ไหนๆ ก็มีคะแนนแล้ว ก็ยื่นไปหน่อยนะครับ  O08

Offline tlealone

• นักรบ
  • **
  • Catch the Dream
โทอิค ผมได้ 625 เองอะ  E08 E08
ตอนแรกว่าจะไม่ยื่น แต่ไหนๆ ก็มีคะแนนแล้ว ก็ยื่นไปหน่อยนะครับ  O08

อย่ากังวลไปครับ ผมได้แค่ 630 เองครับ พี่คนนั่งข้างได้ 400 กว่ายังยื่นเลยครับ
เดี๋ยวไปวัดอีกทีตอนสอบครับ

Offline grid

แล้วถ้าเกิดกัปตันเค้า add คุณ grid ไปจะทำยังไงอ่ะครับ
หายยกวงเช่นกัน

ผมคิดมากไปรึเปล่าเนี่ย - สอบนักบิน 308-

แอ้ดมาเมลนั้นผมไม่ได้เปิดเผยชื่อจริง นามสกุลจริงผมครับ ผมไม่เสียหายแน่นอน แหะๆ อย่างที่บอก ผมไว้คุยกับกิ๊กเท่านั้น

เขาคงไม่แอ้ดขนาดนั้นหรอกครับ แต่ถ้าจะแอ้ด ผม welcome นะครับ อิอิ
« Last Edit: 09 March 2011, 18:48:38 +07 by grid »

Offline alistostle

• ประชาชน
รบกวนด้วยคนนะครับ