Author Topic: เตรียมตัว TG ถึงไหนกันแล้วครับ พี่ๆเพื่อนๆ ทุกท่านครับ D-Day รอบแรก 22มีนา นี้แล้ว  (Read 54052 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Ocean

• ประชาชน
ของผมวันที่ 9 รอบเช้าครับ เลขมงคลๆ สาธุ๊ๆๆๆ
สมาชิกท่านใดจากเชียงใหม่บ้างคร้าบบบ E30....
ผมอยู่ในกลุ่ม ๙ คนสุดท้ายก่อนเที่ยงเลยครับ

Offline ton122

• ทหารเลว
  • *
ได้ 11 มี.ค. ตอนบ่ายอ่ะครับ มีท่านใดไปจาก ขอนแก่นมั้ยเนี่ย  - นักบิน 303-

ผมก็ 11 บ่ายครับ แต่ผมไปจาก ราชบุรี ^^
เดี๋ยวเจอกัน ทักทายด้วยนะครับ  O07

ได้เลยค้าบ ว่าแต่จะรู้จักหน้าตากันได้ไงเนี่ย  O35
ผมตัวใส่แว่นครับ ตัวใหญ่ๆ  E06

Offline Thunderblack_911

• ประชาชน
ไปรายงานตัวมาแล้วคับ ไปถึงตอน 7.30 โอ้จอร์ช ว่ามาเร็วแล้วนะ เอ่อ มีคนรออยู่ก่อนเกือบ 20 คน เหอๆๆๆ