Author Topic: ขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนที่ร่วมชะตากรรมเดียวกัน  (Read 5658 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline jarjar

• ประชาชน
ตอนนี้ทุกคนคงกำลังพยายามอยู่ สู้ๆนะครับทุกคน ผมก็กำลังพยายามอยู่ถึงไม่ได้ก็ภูมฺใจในตัวเองที่สุดที่พยายามมาได้ถึงขนาดนี้ื  O29

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ
สู้ๆนะครับ ขอฝากเพลงนี้ไว้ครับ ปีที่ผมสอบ ได้เพลงนี้มาทำให้ผมมีกำลังใจอีกเยอะเลยครับ

Bodyslam Save My Life Concert - ความเชื่อ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์