Author Topic: ขอเพลงที่มีเนื้อหาประมาณนี้หน่อยได้ไหมครับ ใครพอรู้บ้างครับ  (Read 4585 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
เพื่อนเอามาให้ฟัง แล้วชอบครับ รู้สึกว่าเป็นแรงบันดาลใจดีครับ  O36

เพลงที่ "นักบิน" ทุกคน "ต้องฟัง"

เหมือนเธอเหลือเกิน - ประภาส ชลศรานนท์/นภ พรชำนิ

Offline Aussie

• ทหารเลว
  • *
โอ้ว!! ขอบคุณมากครับ ไม่ได้ดูนานมากๆแล้วนะเนี่ย นึกถึงตอนตัวเองเป็นศิษย์การบินช่วงนั้นเลย ขอบคุณมากที่ทำให้ผมนั่งยิ้มได้อีกวันนึงครับ เมื่อนึกถึงความสุขเก่าๆ