Author Topic: Feature ใหม่ กด Like (ถูกใจ) กันได้แล้วจ้า  (Read 4725 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
Feature ใหม่ กด Like (ถูกใจ) กันได้แล้วจ้า

ปล. ต้อง Login FB ก่อนนะถ้ามันช้ามากๆ

ข้อเสีย: รู้สึกว่าจะทำให้การเปิดข้อมูลช้าเกินไปหน่อยแฮะ ทั้งนี้ หากมันช้ามากๆจนรับไม่ได้ หรือบ่นๆกันเยอะ อาจต้องปิดไปอ่ะคับ
เท่าที่เล่น รู้สึกว่าจะอืดมั่กๆ

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
อุ๊ยโหยว กดแล้วจะไปโชว์ที่หน้า FB ของเราด้วยนะครับ
เจ๋งอ่าาาาาา E30 E30