Author Topic: บัตรประชาชนยังเป็นบัตรเหลือง  (Read 4823 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline misterchang

• นักรบ
  • **
สามารถนำไปใช้ในการสมัครได้หรือไม่ครับ
เพราะสอบถามทางสนง.เขต บอกว่าน่าจะไม่ทันมีนาครับ

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
ของผมก็หมดเมื่อ ธ.ค. ปี 2553 ยังไม่ได้ไปทำใหม่เลยครับ เพราะเห็นบอกว่ามีแต่บัตรเหลืองกัน ตอนนี้ไปไหนมาไหนก็ใช้ passport อย่างเดียวครับ

ไม่ทราบว่าจะมีปัญหาในการยื่นเอกสารด้วยเหมือนกันหรือป่าว?  E25

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
บัตรเหลืองใช้ได้แน่นอนครับ เค้าเหลืองกันทั้งประเทศแล้ว บัตรหมดนานมากๆ

Passport ไม่แน่ใจนะครับ

แต่พี่ว่าเค้าเข้าใจนะ ก็มันหมดจริงๆนิ