Author Topic: รบกวนถามเรื่องการประกาศผลของTAAค่ะ  (Read 10956 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline vorpoon

• ประชาชน
ขออนุญาตถามคนที่ผ่านข้อเขียนTAAค่ะ ว่าเวลาประกาศผล เค้าประกาศคะแนนด้วยหรือเปล่าคะ ถ้าบอกคะแนนด้วยก็จะดีมาก เพื่อจะได้เป็นแนวทางในการปรับปรุงตัวเองในการสอบครั้งต่อไป (สำหรับคนที่อายุยังไม่เกิน) ขอบคุณค่ะ

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ

Offline vorpoon

• ประชาชน

Offline dimkotozawa

บอกแต่ว่ากรุ๊ปไหนครับ แล้วให้ไปวันไหน

Offline MeFz

• ทหารเลว
  • *
บอกแต่ว่ากรุ๊ปไหนครับ แล้วให้ไปวันไหน

อยากรู้จังว่ารอบแรกผ่านไปกี่คน   O36

Offline MEE

• Co-Pilot TG
เดี๋ยววันที่ 25 จะมาบอกครับ

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

• ทหารเลว
  • *
เดี๋ยววันที่ 25 จะมาบอกครับ
วันที่ 25 พร้อมกันทุก Group หรอครับ  O35

Offline pilotguide

• ราชาเทวะ
รู้จำนวนแล้วจะหนาว 80 อัศวินผู้ผ่านเข้ารอบ ไม่ขาดไม่เกิน CF.

Offline Wolf

รู้จำนวนแล้วจะหนาว 80 อัศวินผู้ผ่านเข้ารอบ ไม่ขาดไม่เกิน CF.

O20 O20 O20

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
O20 O20 O20

• ทหารเลว
  • *
O20 O28

Offline dimkotozawa

ได้ยินมาแบบเดียวกันเลยครับ 80 คน สงสัยจะจริง
ตอนแรกดูจาก เวชศาสตร์ บอกว่าได้วันละไม่เกิน 6 คน 16 วัน ก็ 96 คน แต่ถ้าแค่วันละ 5 คน ก็ 80 พอดีครับ
อย่างว่ารับน้อยก็ต้องตัดทิ้งเยอะครับ สู้ต่อไปทาเคชิ