Author Topic: ประกาศผล SP ของ TAA  (Read 58305 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

NaNia

• Guest
ประกาศผลวันนี้แล้วสินะครับตามตาราง ... แต่ไม่รู้จะเลื่อนไปปลายม.ค.ตามที่คุณกัปตันประกาศหน้าห้องสอบรึป่าว ... ไม่ทราบว่ามีใครรู้ข่าวบ้างมั้ยครับ

Offline setthawutk

• ประชาชน
โห เล่นโพสซะตกใจเลยคราบ O33

แต่ล่าสุดเข้าเว็บไซต์ thaiairasiapilot ไม่ได้อ่าสงสัยอัพเดทข้อมูลอยู่  - สอบนักบิน 306-

Offline pumpchiii

• ประชาชน
ตกใจด้วยคนค้าบ -_-"

Offline MEE

• Co-Pilot TG
  • ขุนศึก 9 ทัพ
เห็นชื่อกระทู้แล้วใจวูบไปแป๊บนึงเลยครับ   O12

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
ตกใจด้วยคน เฮ่อ!! O16

NaNia

• Guest
ขอโทษทีค้าบผม  O28
ผมเข้าเว็บไปตอนเช้า ก็เข้าไม่ได้ ... เลยเข้ามาหาข้อมูลจากเพื่อนๆค้าบ ... ลุ้นๆ

Offline artikorn_w

• ประชาชน
เข้ามารอด้วยคน   E08

Offline dimkotozawa

เข้าไม่ได้เหมือนกันครับ เข้าใจว่ากำลัง upload ผลสอบแน่ๆเลยครับ

Offline textmode

• นักรบ
  • **
เหอๆ ผมนึกว่าคนเข้าเยอะจนเวปล่มไปแล้ว  O32

Offline setthawutk

• ประชาชน
เป็นไปได้ว่าคนเข้าเยอะจนล่มครับ - นักบิน 301-

Offline ScRamBLeD

• ประชาชน
ไม่เห็นมีอะไรเลย  E22

• นักรบ
  • **
เข้าได้แล้ว แต่ว่าไม่มีอะไรเพิ่มขึ้นมาครับ เหอๆ

Offline ta86

• นักรบ
  • **
เข้าได้แล้ว แต่ว่าไม่มีอะไรเพิ่มขึ้นมาครับ เหอๆ

ลุ้นอยู่เหมือนกันครับ ตอนประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิสอบก็ประกาศเอาตอนเกือบหนึ่งทุ่มเลยครับเพราะฉะนั้นคงต้องรอต่อไปครับ ขอให้โชคดีกันน่ะครับ

กร๊ากกกก เข้าได้แล้วแต่เหมือนเดิมเดะๆ เลย 555++ E47

• นักรบ
  • **
ช่วงเวลาแห่งการรอคอยมาถึงแล้ว เหอๆ
ซึ่งอาจจะกินเวลานานไปจนถึงสิ้นเดือน -*-

Offline Wolf

เห็นชื่อกระทู้แล้วใจวูบไปแป๊บนึงเลยครับ   O12

วูบเหมือนกันครับ O34

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
เข้ามาฮาครับ  E47

เห็นคนไม่ค่อยโพสข่าวสารการบินกันซะนานตั้งแต่หลังสอบเสร็จ

นึกว่าทำใจ ไปทำงานทำงานของแต่ละคนไปแล้วซะอีก

ที่ไหนได้ เสือซุ่ม ทั้งนั้นเลยนี่นา  E38

NaNia

• Guest
 O01 อยากรู้แล้วอ่ะค้าบ
(ของ QP เค้าประกาศประมาณเกือบๆ 4 โมงเย็นนะครับ ... ถ้าเป็นอย่างงั้น อีกไม่เกิน 4 ชม. ก็น่าจะรู้ผล  - สอบนักบิน 306-)

• นักรบ
  • **
เข้ามาฮาครับ  E47

เห็นคนไม่ค่อยโพสข่าวสารการบินกันซะนานตั้งแต่หลังสอบเสร็จ

นึกว่าทำใจ ไปทำงานทำงานของแต่ละคนไปแล้วซะอีก

ที่ไหนได้ เสือซุ่ม ทั้งนั้นเลยนี่นา  E38

จริงๆก็ไม่ได้คิดถึงเรื่องสอบนี้ไปสักพักแล้วครับ แต่พอมองปฏิทินแล้วเห็นว่าเป็นวันที่ 10 แล้วจึงนั่งคิดถึงได้ทั้งวันเลยครับถึงแม้โอกาสที่จะผ่านนี่ค่อนข้างจะริบหรี่ก็ตามเพราะทั้งเลข ฟิสิกส์ และ listening ภาษาอังกฤษอีกต่างหาก อยากรู้ผลเร็วๆครับจะได้ทำใจได้ครับ อิอิ  E47

Offline Viper

• ประชาชน
เข้ามารอลุ้นด้วยคน  E06

Offline KiloG

• ประชาชน
-*- วูบด้วยเหมือนกันครับ

Offline Admin

• Administrator
แหม่ นึกว่าออกแล้ว - นักบิน 301-

บอกตรงๆผมไม่ได้หวังเลยครับ แต่วันนี้ตั้งแต่เช้าจนถึงตอนนี้ก็กด Refresh ไปหลายรอบแล้วครับ นับไม่ถ้วนครับ เหนื่อยล่ะ มะรัยจะประกาศซักทีครับ จะได้รู้ซะที จะได้ไปทำอย่างอื่นครับ  O15

Offline WR17

• ประชาชน
บอกตรงๆผมไม่ได้หวังเลยครับ แต่วันนี้ตั้งแต่เช้าจนถึงตอนนี้ก็กด Refresh ไปหลายรอบแล้วครับ นับไม่ถ้วนครับ เหนื่อยล่ะ มะรัยจะประกาศซักทีครับ จะได้รู้ซะที จะได้ไปทำอย่างอื่นครับ  O15
  O30 O30 O30 ไม่หวังเหมือนกัน แต่ก็แอบซุ่มดูเรื่อยๆ ประกาศไปเหอะ แบบนี้มันอึดอัดอ่า

• นักรบ
  • **
ปุ่ม F5 ท่าจะพังก็คราวนี้  E25 E25

เพื่อนๆว่าวันนี้เขาจะประกาศไหมเนี่ย?
อีกอย่างสงสัย RPT จริงๆ ถ้า log in เข้าไปได้น่ะ
 O12

• ประชาชน
นั่นสิ RPT คืออะไรหว่า  อยู่ๆก็โผล่มา O20

• นักรบ
  • **
นั่นสิ RPT คืออะไรหว่า  อยู่ๆก็โผล่มา O20

ให้ผมเดาผมคงเดาว่าย่อมาจาก report น่ะครับ

รอคอยไปเรื่อยๆ   O18

• ประชาชน

ให้ผมเดาผมคงเดาว่าย่อมาจาก report น่ะครับ

รอคอยไปเรื่อยๆ   O18
และมันยังไงหว่า มี login password
คือเจ้าหน้าที่เข้ามากรอกข้อมูลรายงานผลสอบน่ะหรอ  O35

• นักรบ
  • **
ข้างบนอาจเป็นเลขบัตรประชาชน ข้างล่างอาจเป็นเลขประจำตัวสอบก็ได้ครับ เหอๆ
แต่ว่า ห้าโมงแล้วววววว O22