Author Topic: ประกาศผล SP ของ TAA  (Read 58302 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline artikorn_w

• ประชาชน
ตามเข้ามาดูด้วยคน  E08

รอต่อไป ยังเหลืออีก 4 วัน ครับ อาจเป็นคืนวันที่ 31 เลยก็ได้

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **
ลุ้นด้วยคนครับ

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
สิ้นเดือนแล้วน่ะ ครับ ยังไม่ประกาศอีก สงสัย ยาวไปเดือนหน้าแน่ๆ เลย ครับ
 O22

เผลอๆ รอประกาศรอบแรก ตอนการบินไทยประกาศผลรอบแรกหน่ะครับ

AIQ ชอบอยู่แล้วเรื่องแบบนี้ อิอิ

NaNia

• Guest
โตะจายโหมะเลยค้าบ  O08 ... รอลุ้นด้วยคน

Offline ta86

• นักรบ
  • **
ในความเห็นผม ผมคิดว่าพรุ่งนี้ก็ยังไม่น่าจะประกาศเพราะว่าเขามีสัมภาษณ์ QP Group 2 ตลอดสัปดาห์นี้ อย่างเร็วสุดก็คงวันจันทร์ที่ 31 มกราคมครับ

Offline Wolf

เห็นกระทู้เด้งขึ้นมา ใจหายวูบอีกแล้ว  E47

Offline coconuthow

• ATT02/10
  • นักรบ
  • Whisper words of wisdom, let it be...
อันนี้เป็นข้อมูลที่ฟังเค้ามาอีกทีนึงครับ

เมื่อกี้พอดีผมได้คุยกับรุ่นพี่ที่เค้าสอบ QP ของ AirAsia อยู่ เค้าบอกว่า SP กว่าจะประกาศก็คงต้องรอผล QP ประกาศออกมาให้เสร็จหมดก่อนอะครับ

Offline ScRamBLeD

• ประชาชน
รอต่อไป หึหึ

คะแนน TOEIC ของ TAA นี่ต้องไม่เกิน 1 ปีใช่ป่าวครับ ??

Offline Wolf

รอต่อไป หึหึ

คะแนน TOEIC ของ TAA นี่ต้องไม่เกิน 1 ปีใช่ป่าวครับ ??

ถั่วต้มนะค้าบ E38

Offline Sec

• นักรบ
  • **
อ่านอยู่ 2 web จนนายจะไล่ออกแล้วววว คร็าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ!!!!!!!!     - สอบนักบิน 306- - นักบิน 309- E21

Offline dimkotozawa

อันนี้เป็นข้อมูลที่ฟังเค้ามาอีกทีนึงครับ

เมื่อกี้พอดีผมได้คุยกับรุ่นพี่ที่เค้าสอบ QP ของ AirAsia อยู่ เค้าบอกว่า SP กว่าจะประกาศก็คงต้องรอผล QP ประกาศออกมาให้เสร็จหมดก่อนอะครับ
ถ้างี้ก็อีกนานเลยครับ

Offline textmode

• นักรบ
  • **

Offline KiloG

• ประชาชน
ระหว่างนั้นคะแนน TOEIC ก็หมดอายุพอดี 555

• นักรบ
  • **
เมื่อวานนี้มีประกาศเพิ่มเติมจากพี่ Admin ของเว็บบอร์ดไทยแอร์เอเชียครับ พี่เขาบอกว่าจะประกาศผลให้ได้ภายในกลางเดือนกุมภาพันธ์ครับ (เลื่อนต่อจากเดิมที่บอกว่าปลายเดือนนี้) สอบรอบต่อไปเดือนมีนาคม

อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่ครับ

http://www.thaiairasiapilot.com/webboard/index.php?topic=115.0

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **
ชักจะเริ่มปลงๆแล้วครับ เอาเป็นว่าอยากประกาศเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นแล้วกัน  - นักบิน 305-

• นักรบ
  • **
หวังว่าคงไม่น่าจะเลื่อนแล้วน่ะครับ จะปาเข้าไปเกือบสองเดือนนับตั้งแต่วันที่สอบแล้ว

Offline pumpchiii

• ประชาชน
ชักจะเริ่มปลงๆแล้วครับ เอาเป็นว่าอยากประกาศเมื่อไหร่ก็เมื่อนั้นแล้วกัน  - นักบิน 305-

ขอกด like ครับ ^^