Author Topic: ประกาศผล SP ของ TAA  (Read 58663 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

NaNia

• Guest
 O07 จ๋งจ๋านเด็กตาดำๆ เถอะค้าบ ... รอมาทั้งวันเลย O07

Offline dimkotozawa

• ขุนศึก 9 ทัพ
แล้วได้ลองละยังครับ?

ความรู้สึกตอนนี้ เมื่อไร??????????
 O12 O15 O33 O11 - สอบนักบิน 306- - นักบิน 309-

Offline Wolf

RPT นั่นอาจจะเหมือนเกมวัดดวงนะครับ

ใครกดก่อนตกรอบ  E06

Offline textmode

• นักรบ
  • **
เหอๆ งั้นผมคงตกรอบไปหลายรอบเลย -*-

NaNia

• Guest
RPT นั่นอาจจะเหมือนเกมวัดดวงนะครับ

ใครกดก่อนตกรอบ  E06

E22 ตาย5 ... ผมกดไปตั้งแต่วันแรกที่เห็นแล้วอ่ะ ... คิดได้นะคับเนี่ย  O28 ผมชอบๆ

Offline WR17

• ประชาชน
กดแล้ว ก็กลับมาหน้าเดิม  - นักบิน 305-

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์

• นักรบ
  • **
สองทุ่มแล้ว หลังจากนี้ บอร์ดคงกลับเข้าสู่ความเงียบเหมือนดั่งเช่นเคย   - นักบิน 309-
คงได้มาลุ้นกันอีกทีสิ้นเดือนแทน เหอๆ E37

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
คงต้องรอสิ้นเดือนแล้วมั้ง งานนี้ O11

Offline ta86

• นักรบ
  • **
คงต้องเปลี่ยนเป็นลุ้นวันล่ะครั้งพอแล้วครับ สงสัยได้เป็นสิ้นเดือนอย่างที่คุณ kengleo บอกแล้วครับ แต่ว่าจะห้ามใจไม่เช็คบ่อยๆได้เหรอ???  E53 E53

• นักรบ
  • **
ตั้งแต่วันนี้ไป ทราฟฟิคเวป TAA พุ่งกระฉูดแน่ๆ ครับ คนคลิกวันละไม่รู้กี่ที  E47

Offline slb007

• ประชาชน
ผมว่า RPT อาจจะไม่ใช่อะไรทั้งหมดที่เราคิดกันไว้ก็ได้ครับ แต่ว่ามันคืออะไรละ??????
อยากรู้ผลจะได้ทำใจเร็วๆ คาบบบบ

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
สงสัยคงเป็นสิ้นเดือนจริงๆ

เขาอาจกำลังทดสอบความอดทนน่ะครับ  O30

Offline KiloG

• ประชาชน
เขาอาจกำลังทดสอบความอดทนน่ะครับ  O30

ในห้องสอบยังอดทนไม่พออีกหรือนั่น...     O11 O11

เขาอาจกำลังทดสอบความอดทนน่ะครับ  O30

ในห้องสอบยังอดทนไม่พออีกหรือนั่น...     O11 O11
อันนั้นเป็นแค่จุดเริ่มต้นครับ ของจริงยังมีอีกเยอะ 555++
 - นักบิน 303-

Offline golfyATC

• นักรบ
  • **
อย่าใจร้อนครับ ปลายเดือนก็คือปลายเดือน

• ประชาชน
อันนั้นเป็นแค่จุดเริ่มต้นครับ ของจริงยังมีอีกเยอะ 555++
 - นักบิน 303-
O36 O36

Offline wottonamed

• ทหารเลว
  • *
อ่าว เห็นเค้าบอกว่าเวลา log in หน้า RPT แล้วถ้าสอบไม่ผ่านมันก็จะตีกลับมาหน้าหลักไม่ใช้หรอ ถ้าผ่านมันก็จะบอกรายละเอียดต่อไป

ลองดูอีกทีครับ

ล้อเล่นนะ อิอิ E18 รอต่อไป

• ประชาชน
อ่าว เห็นเค้าบอกว่าเวลา log in หน้า RPT แล้วถ้าสอบไม่ผ่านมันก็จะตีกลับมาหน้าหลักไม่ใช้หรอ ถ้าผ่านมันก็จะบอกรายละเอียดต่อไป

ลองดูอีกทีครับ

ล้อเล่นนะ อิอิ E18 รอต่อไป

O22 O22

Offline KiloG

• ประชาชน
 O11

เล่นเอาวูบอีกรอบเลยคับ

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *
อ้าว จิงหรอ โม้ป่าว
แล้วจะเอาชื่อ log in กะ passwd มาจากไหนล่ะคะ
ถามพี่ฝ่าย traning ของเค้าแล้ว บอกว่าที่บริษัทยังเงียบฉี่อยู่เลย
รอลุ้นปลายเดือนดีกว่าค่ะ

Offline ta86

• นักรบ
  • **
เพื่อนๆทุกคนครับ เมื่อเช้านี้ทาง admin ของแอร์เอเชียได้ตอบคำถามในเว็บบอร์ดแล้วครับ สำหรับผลนี่คงประกาศตอนสิ้นเดือนนี้ครับ รอตอไปน่ะครับอีกตั้งสองสัปดาห์แน่ะ ส่วน RPT ที่สงสัยคือของนักบินบริษัทเขาใช้กันน่ะครับ พี่ admin บอกว่าต้องเป็นมานักบินบริษัทถึงจะได้รู้ว่ามันคืออะไร คำถามคือแล้วผมจะรู้ไหมเอ่ย?????

เพื่อนๆทุกคนครับ เมื่อเช้านี้ทาง admin ของแอร์เอเชียได้ตอบคำถามในเว็บบอร์ดแล้วครับ สำหรับผลนี่คงประกาศตอนสิ้นเดือนนี้ครับ รอตอไปน่ะครับอีกตั้งสองสัปดาห์แน่ะ ส่วน RPT ที่สงสัยคือของนักบินบริษัทเขาใช้กันน่ะครับ พี่ admin บอกว่าต้องเป็นมานักบินบริษัทถึงจะได้รู้ว่ามันคืออะไร คำถามคือแล้วผมจะรู้ไหมเอ่ย?????
รอต่อไปครับ
 E08 O22

Offline job_tolip

• นักรบ
  • **
ทำใจให้สบายนะครับ

คิดซะว่าไม่เคยไปสอบTAAละกัน
แล้วสิ้นเดือนว่ากันอีกที อิอิ O16

Offline slb007

• ประชาชน
ทำใจให้สบายนะครับ

คิดซะว่าไม่เคยไปสอบTAAละกัน
แล้วสิ้นเดือนว่ากันอีกที อิอิ O16

ผมเห็นด้วยครับ เพราะถ้ายังคิดอยู่ มันจะหลอกหลอนอยู่ในหัวและต้องคอยกด F5 ทุกวันทำงานไม่ได้ 5555 E47

สิ้นเดือนแล้วน่ะ ครับ ยังไม่ประกาศอีก สงสัย ยาวไปเดือนหน้าแน่ๆ เลย ครับ
 O22

• นักรบ
  • **
ไอ้เราก็ตกใจนึกว่าประกาศแล้วเข้ามาดูอย่างไว 55+