Author Topic: ใครมีลายแทงคลิป youtube ที่ถ่ายขั้นตอนก่อนขึ้นบินของนักบินการบินไทย ที่มี 5 พาร์ทบ้างครับ  (Read 11507 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline kanawut

• ขุนศึก 9 ทัพ
ที่คลิปแรกเป็นขั้นตอนตั้งแต่เช็กอินที่คอมพิวเตอร์เลยน่ะครับ แล้วก็ถ่ายขั้นตอนที่ป้อนข้อมูลเข้าเครื่อง เดินวนรอบเครื่อง ขึ้นบิน (ถ้าจำไม่ผิดน่าจะไป melbourne น่่ะครับ น่าจะเป็นเครื่อง 777 ไม่แน่ใจ)

ขอบคุณมากครับ

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
Boeing 777 1/5

นี่ครับ

มาจากกระทู้ในเวปนี้แหละครับ

http://www.saknid.com/index.php/topic,2326.0.html

แล้วก็แนะนำอีกตัวนึงครับ

เป็นการบิน 747 ของสายการบิน Virgin Atlantic ตั้งแต่ เช็คเครื่องบัน ดับเครื่องอีกสนามบินนึงเลยครับ แต่ใน youtube มันลบไปละ ดีว่าผมโหลดไว้ ยังไงเด๊่ยวอัพลงเวปให้ครับ  O02

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์

Offline kubkui

• ประชาชน

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08

Offline Wolf

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
ผมหาเวปฝากไฟล์ดีๆไม่ได้เลยฮะ ไว้คืนนี้จะลองอัพเข้าเวปนอก ถ้าได้ยังไงพรุ่งนี้เช้าจะมาโพสล้งให้นะครับ  O23

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
ผมหาเวปฝากไฟล์ดีๆไม่ได้เลยฮะ ไว้คืนนี้จะลองอัพเข้าเวปนอก ถ้าได้ยังไงพรุ่งนี้เช้าจะมาโพสล้งให้นะครับ  O23
www.upload-thai.com < ไทย
www.tempf.com < ไทย
www.mediafire.com <-- เว็บนอก