Author Topic: สวัสดีปีใหม่  (Read 37487 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
สวัสดีปีใหม่ เพื่อนๆ พี่ๆทุกๆคนนะครับ

เดินทางปลอดภัยนะครับ ไม่ว่าทางบก ทางน้ำ หรือ ทางอากาศ ขอให้ทุกคนมีสติในการเดินทาง อย่ารืมคาดเข็มขัดนิรภัยด้วยนะ
และขอให้สมหวังในทุกสิ่งที่ปรารถนาครับ

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า  O10 O02 E18

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *
หวัดดีปีใหม่เช่นกันค่ะ
ปีนี้เชื่อว่าทุกคนคงไม่หวังอะไรนอกจากการสอบคัดเลือกในเร็ววันนี้
ดังนั้น ขอให้เพื่อนๆมีกำลังใจไม่ท้อแท้ในการอ่านหนังสือเตรียมสอบค่ะ
และต้องไม่ลืมดูแลตัวเองให้ดี พักผ่อนให้เพียงพอด้วยนะคะ
JUMP JUMP! GO GO! FIGHT FIGHT!!!

Offline Admin

• Administrator
สวัสดีปีใหม่ด้วยคร้าบ ขอให้น้องๆ พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนสุขกายสบายใจ ตลอดปีเลยนะคร้าบ O07

O02 O02

Offline artikorn_w

• ประชาชน
สวัสดีปีใหม่ครับ ขอให้ปีใหม่นี้เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ทุกคน มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง มีเงินมีทองใช้กันไม่ขาดมือนะครับ

ขอให้ทุกคนที่รอข่าวดีหลังปีใหม่ ได้รับข่าวดีตามที่ปราถนากันทุกคนนะครับ  E18

Happy New Year 2011  E07

Offline zakk

• ทหารเลว
  • *
สวัสดีปีใหม่ครับ เตรียมตัวเป็นนักบินคนใหม่กันรึยัง E25

Offline aeid THAI

• THAI CABIN CREW.
  • นักรบ
  • **
Happy New Year 2011 สวัสดีปีใหม่ครับทุกๆคน ขอให้ทุกคนมีความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรงไม่เจ็บไม่ป่วยครับ

คิดอะไรอยากได้อะไรก้ขอให้สมปรารถนา ทุกๆเรื่องไปน่ะครับ ที่สำคัญที่สุดก้ขอให้การบินไทยเจริญๆมากขึ้นไปครับบบ

Offline KimZzz

• นักรบ
  • **
สวัสดีปีใหม่ 2554
ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยดลบันดาลให้
ชาวสักนิดประสบแต่ความสุข
สมปรารถนาในทุกเรื่องที่ตั้งใจ

มีความสุขกันมากๆนะครับ
เมาไม่ขับเน้ออ เพื่อนๆ พี่ๆ ทั้งหลาย
 E18 E18 E18

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
สวัสดีปีใหม่สมาชิกทุกคนในบอร์ดนะครับ
ขอให้มีเเต่ความสุขความเจริญปราศจากโรคภัยทุกคน
ปีหน้าใครตั้งใจจะทำสิ่งใด ขอให้ประสบความสำเร็จทุกท่านครับ O02

Offline kengleo

• นักรบ
  • **
สวัสดีปีใหม่ครับ E18 E18 E18

Offline Wolf

Happy New Year ครับ ขอให้ทุกคน(รวมทั้งตัวผมด้วย) ประสบความสำเร็จสมหวังในสิ่งที่กำลังหวังอยู่นะครับ  O18

Offline paduk

• ประชาชน
สวัสดีปีใหม่ ทุกๆท่านครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงกันทุกคน และขอให้สมหวังกับสิ่งที่คิดและตั้งใจทำ ทุกๆคนด้วยนะครับ
...อายุ วรรโณ สุขัง มีพลัง ทั้งคืน...
Happy New Year ครับ

Offline kerorokero

• ประชาชน
    • DeeDaaShop | กระเป๋าผ้าดิบ ถุงผ้าดิบลดโลกร้อน กระเป๋าพรีเมี่ยม ของที่ระลึก ถุงผ้า
สวัสดีปีใหม่ 2011 /2554 ล่วงหน้าด้วยคนครับ ใครเดินทางไปไหน ก็ของให้โชคดีเดินทางปลอดภัย สิ่งศักดิ์สิทธ์คุ้มครองนะครับ  E25

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
สวัสดีปีใหม่ 2554 ครับ ขออวยพรให้ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพแบ็งแรงครับ ใครที่ยังไม่ได้เป็นนักบิน(ผมด้วย) ก็ขอให้ได้ป็นสมใจครับ ส่วนที่เป็นนักบินอยู่แล้วก็ขอให้บินอย่างปลอดภัยทุกเที่ยวบินครับ
« Last Edit: 01 January 2011, 21:51:10 +07 by iceman10 »

Offline fuel 98

• ประชาชน
สวัสดีปีใหม่ครับ

Offline sodasado

• นักรบ
  • **
สวัสดีปีใหม่คน(ชอบ)วงการบินทุกคน ปี 2011 ขอให้ทุกท่านแข็งแรง มีความสุข ร่ำรวย เงินทอง และสมปรารถนาทุกสิ่งที่ได้พยายามทำไว้นะครับ  O07

Offline meen_onboard

• ประชาชน
สวัสดีปีกระต่ายคับ

ผิดพลาดอะไรไปในปีที่แล้วขอให้เก็บเป็นบทเรียน แล้วมาเริ่มต้นใหม่ เริ่มสิ่งดีๆกันในปีนี้น่ะคับ

Offline Chill_pilot

• ประชาชน
หวังว่าปีนี้เราจะได้ติดปีกกันนะครับ E06

Offline pumpump

• StudentPilot
  • นักรบ
เดินทางกลับที่ตั้งกันปลอดภัย ใช้ชีวิตอยู่บนความไม่ประมาท มีความสุขกันมากๆนะครับ  - นักบิน 307-

Offline MeFz

• ทหารเลว
  • *
  E30
Happy New Year ครับ
ขอให้ทุกคนโชคดีกับผลสอบของปีที่แล้ว
แล้วโชคดีกับ การสอบในปีนี้ครับ
 E37

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ
Happy New Year นะครับ  E47

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
Happy New years ด้วยครับ

Offline pumpchiii

• ประชาชน
Happy New Year 2011 คร้าบ ...
ขอให้ทุกคนสมหวังในทุกๆ เรื่องนะครับ  E47

Offline ohiyo!!!

• Co-Pilot TG
  • ประชาชน
สวัสดีปีใหม่ทุกท่านครับ ขอให้เจอแต่สิ่งดีดีในชีวิตคร้าบบบบบบ

Offline cadet38

• God of Games
  • Co-Pilot TG
  • นักรบ
  • I love Doraemon.
Happy New Year นะครับ 

Offline skyrocket

• ATT03/10
  • ทหารเลว
สวัสดีปีใหม่ครับ....ขอให้ปีนี้เป็นปีที่ดีของธุรกิจการบินของประเทศไทยอีกปีหนึ่ง และ ขออย่าให้มีประท้วงอะไรเลยยยย ขอให้สงบๆอย่างนี้ตลอดไปครับ สาธุ  O07 O07 O07

Offline armidsza

• ทหารเลว
  • *
    สวัสดีปีใหม่ค๊าบบบบ  และผมก็เป็นสมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค๊าบบบ

Offline TON1000KG

• ประชาชน
สวัสดีปีใหม่ ขอให้ทุกคน สมหวังในสิ่งที่ตั้งใจไว้ และ สุขกาย สบายใจเช่นกันครับ

Offline Cloud

• ประชาชน
Happy New year  ขอให้ทุกคนสมหวังกับสิ่งที่ต้องการกันนะครับ :)

Offline dimkotozawa

สวัสดีปีใหม่ครับ ใครสอบ TAA ปีที่แล้วก็ขอให้สอบผ่านครับ ส่วนใครรอสอบ TG ก็ขอให้สมองแจ่มใสอ่านหนังสือได้รวดเร็ว เข้าใจ และจำได้ และขอให้สอบได้กันทุกคนครับ
ขอให้ทุกคนรวมทั้งตัวผมด้วยสมหวังได้เป็นนักบินในปีนี้ครับ
ป.ล.อย่าลืมนะครับ เมาไม่ขับครับ TG เขาเอาจริงนะครับ เรื่องโดนเป่าเนี่ย

Offline O2fiiz

• ประชาชน
สวัสดีปีใหม่จ้าาาาาาา ^^ โชคดี สอบ sp ผ่านทุกคนเย้ยยยยยยย  O34