Author Topic: สักนิดเปิดติวขำๆ  (Read 28773 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • Moderator
  • ราชาเทวะ
"สักนิดดอทคอม" เปิดติวเลขขำๆครับ
วิชาเลข จันทร์ พุธ ศุกร์ เริ่ม ศุกร์ 17 ธ.ค.-พุธ 29 ธ.ค. 53 เวลา 18.30-20.30 น. สอนได้แค่ 10 ที่นั่งเท่านั้น
รวม 6 ครั้ง (แต่ไม่รับประกันว่าจะสอนจบ  E47 เพราะมีกิจกรรมแทรกเยอะเหลือเกิน ถ้าไม่จบก็ต่อเดือนหน้า ลงทะเบียนกันใหม่เน่อ)
สถานที่ http://geteducation.co.th/Map

ไม่ฟรีนะครับ เนื่องจากมีค่าสถานที่คนละ 1500 บาท เท่านั้น ไม่คิดค่าสอนคร้าบ (เนื่องจากจรรยาบรรณบริษัทฯ เปิดสอนเก็บตังค์เอิกเกริกไม่ได้)

กฎ กติกา มารยาท
1. เรียน 18.30-20.30 เท่านั้น เลิกแล้วรีบกลับบ้าน เพราะพี่จะกลับบ้านนอนเช่นกัน
2. ห้ามนำรถมา เพราะไม่มีที่จอดคร้าบ นั่ง BTS ลงพระโขนง แล้วเดินต่อมาอีก 10 นาทีเอง ไม่ไกลหรอก (แต่มาวันแรกก็เผื่ีอเวลาหลงทางนิดนึง ใครมาไม่ได้ไม่ต้องสอบแล้วนักบินน่ะ)
3. โทรมาขอเลขบัญชีที่ 02-712-0355 จ้า โอนเงินแล้ว แฟ็กซ์ใบโอน(พร้อมเขียนชื่อและเบอร์โทร)มาที่ 02-712-1302 เราจะมาดูที่เวลาที่โอนกัน ถ้ายังไม่ครบ 10 คน ก็รับสมัครได้ แต่ถ้าเกิน 10 คนแล้วเดี๋ยวคืนเงินให้คร้าบ
4. ไปซื้อหนังสือกันมาก่อนครับ ที่ศูนย์หนังสือจุฬา 1 เล่ม ดังรูป (จ่ายตังค์เองนะ O28) (เล่มนี้เหมาะสมดีครับ ใครลงทะเบียนไม่ทันก็ไปซื้อมาอ่านเองได้เลย)
ขออนุญาตแก้ไขครับ เล่ม App ไม่ต้องซื้อแล้วครับ เดี๋ยวพี่ Dexa รวบรวมให้
5. เอาขนมมาเผื่อเพื่อน (+พี่) ด้วยนะ อิอิ เวลาหิวเลย O30
« Last Edit: 11 December 2010, 17:51:34 +07 by DuraSail »

Offline Hakunamatata

• ATT01/08
  • เสนาบดีผู้ยิ่งใหญ่
 E08โห...จารย์xXxมาเอง สอนฟรีอีกด้วย ใจบุญมั่กๆ  O19
« Last Edit: 08 December 2010, 16:50:03 +07 by DuraSail »

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ
กะเปิดแข่งกับ pcat เปล่าครับ  E47 E47
ยังไงก็...ใครสนใจติดต่อพี่เข้าไปเลยนะครับ จะได้มาร่วมงานกัน  O15

• Moderator
  • ราชาเทวะ
โห...จารย์xXx มาเอง สอนฟรีอีกด้วย ใจบุญมั่กๆ  O19

เหย ไอ่ฮาคุ เซ็นเซอร์ชื่อหน่อยฟระ

Offline PungPond PP

• ทหารเลว
  • *
  • ทำในสิ่งที่ชอบคือ_อิสระ รักในสิ่งที่ทำคือ_ความสุข
งานนี้น่าสนมากครับ   E18

แต่ว่าโทรไปแล้วไม่มีคนรับ  พรุ่งนี้จะลองโทรไปใหม่นะครับ

Offline designbyarm

• ความพยายามทุกความพยายามอาจไม่นำซึ่งความสำเร็จ
  • นักรบ
  • **
  • แต่ทุกๆความสำเร็จเกิดจากความพยายาม!!
    • รับทำเว็บไซต์
« Last Edit: 08 December 2010, 20:39:07 +07 by designbyarm »

• Moderator
  • ราชาเทวะ

แต่ว่าโทรไปแล้วไม่มีคนรับ  พรุ่งนี้จะลองโทรไปใหม่นะครับ

กำ ลืมโอนสาย
พี่ส่งเบอร์ไปให้แล้ว หลังไมค์โลด

Offline PungPond PP

• ทหารเลว
  • *
  • ทำในสิ่งที่ชอบคือ_อิสระ รักในสิ่งที่ทำคือ_ความสุข

กำ ลืมโอนสาย
พี่ส่งเบอร์ไปให้แล้ว หลังไมค์โลด

ขอบคุณมากครับพี่    O07

Offline Yukis

• Bangkok-CoPilot
  • นักรบ
เอาๆๆๆๆๆๆ ผมติวคร้าบบบบ  O05 เดี่ยวพรุ่งนี้โทรไปนะครับ   O19

Offline ftr_toulouse

• ATT01/08
  • นักรบ
ใจดีจิงๆๆ  นะครับ พี่ Durasail    O10  จนได้นะค้าบบ

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
  • ขุนศึก 9 ทัพ
ต่อจาก เว็บ สักนิด
 รายการต่อไป SAKNID Academy โลดดด เลย เพื่อนนน

Offline giggs

• ทหารเลว
  • *
 โทรไปขอเลขบัญชีแต่ไม่มีคนรับครับพี่ 

Offline Dan

• ATT01/08
เปิด line ใหม่อีกแล้ว  E06

Offline meen_onboard

• ประชาชน
 E08 ติดอยู่เชียงใหม่อดไป ... เศร้า

• Moderator
  • ราชาเทวะ
โทรไปขอเลขบัญชีแต่ไม่มีคนรับครับพี่ 

โทษทีครั ช่วงนี้ออฟฟิตยุ่งๆนิดหน่อย เดี๋ยวพี่ส่งเบอร์พี่ให้ หลังไมค์นะครับ

Update: เหลือ 8 ที่คร้าบ

ต่อจาก เว็บ สักนิด
 รายการต่อไป SAKNID Academy โลดดด เลย เพื่อนนน

ก็ดีนะ อุอุ O28

เปิด line ใหม่อีกแล้ว  E06

O04

Offline grid

จองไว้ก่อนได้ไหมครับผม เดี๋ยวไปโอนตังให้พรุ่งนี้ อิอิ

Offline Frontier

• "DO the best & give the rest to the GOD"
  • ATT01/08
ต่อไปท่านคงจะเปิด Saknid doughnut แข่งกะ Krispy Kreme แน่เลย

• Moderator
  • ราชาเทวะ
ต่อไปท่านคงจะเปิด Saknid doughnut แข่งกะ Krispy Kreme แน่เลย

เว่อร์ๆ

จองไว้ก่อนได้ไหมครับผม เดี๋ยวไปโอนตังให้พรุ่งนี้ อิอิ

จองได้ครับ เหลือ 5 ที่แล้วเน่อ (ไม่นับน้อง grid จองอีก 1 ปล. โอนช้า เราตัดที่จองก่อนเลย อุอุ O28)
เอ น้อง grid ไม่ใช่เรียน CPL จากออสเหรอครับ? O35
ส่งเลขบัญชีไปแล้วนะครับ หลังไมค์

ใครไม่รู้โอนมา 21.30 น.วันที่ 9 ช่วยแฟกซ์ใบโอน พร้อมชื่อและเบอร์โทรด้วยคร้าบ

เว่อร์ๆ

จองได้ครับ เหลือ 5 ที่แล้วเน่อ (ไม่นับน้อง grid จองอีก 1 ปล. โอนช้า เราตัดที่จองก่อนเลย อุอุ O28)
เอ น้อง grid ไม่ใช่เรียน CPL จากออสเหรอครับ? O35
ส่งเลขบัญชีไปแล้วนะครับ หลังไมค์

ใครไม่รู้โอนมา 21.30 น.วันที่ 9 ช่วยแฟกซ์ใบโอน พร้อมชื่อและเบอร์โทรด้วยคร้าบ

เคยเกือบจะเรียน CPL ครับผม คุยกับพี่จ๊อบอะครับ นี่พี่จ๊อบหรือเปล่าครับ ถ้าสอบนักบินไม่ได้อาจจะกลับไปเรียนต่อที่ออสอะครับ

Offline eMsIrA

• ประชาชน

เว่อร์ๆ

ผมโอนไปอะครับ ที่ชื่อเอ็มครับ เด๋วแฟกซ์ไปให้ครับ

Offline thitiwatmayod

• ATT03/08
  • นักรบ
เอาใจช่วยนะครับ  E30 E30

Offline artikorn_w

• ประชาชน
เมื่อกี้ผมโทรไปแล้วเป็นเสียงผู้หญิงรับครับ

ได้แต่เลขที่บัญชีของกสิกรมา แล้วสายก็ตัดไปเลย โทรไปอีกก็ติดต่อไม่ได้เลยครับ

ยังไม่ทราบชื่อเจ้าของบัญชีเลยครับ ผมเลยยังไม่กล้าโอนเงินไป กลัวโอนไปผิดบัญชีครับ

ยังไงรบกวนขอจอง 1 ที่นะครับ ถ้าสะดวกรบกวนขอเลขที่บัญชีหลังไมค์อีกครั้งครับ

ขอบคุณครับ

• Moderator
  • ราชาเทวะ
55 อืม ช่วงนี้ออฟฟิตพี่วุ่นวายไปหน่อยครับ
เอาเป็นว่าส่ง PM มาเลยดีกว่าครับ
เดี๋ยวพี่ตอบเองเลย

55 อืม ช่วงนี้ออฟฟิตพี่วุ่นวายไปหน่อยครับ
เอาเป็นว่าส่ง PM มาเลยดีกว่าครับ
เดี๋ยวพี่ตอบเองเลย

ยังเหลือกี่ที่ครับผม พรุ่งนี้ตอนสายๆจะโอนให้ครับ

• Moderator
  • ราชาเทวะ
มี cancel ไป 1 เหลือ 6 ครับ

อย่าลืมไปซื้อหนังสือ แต่เล่ม App ไม่ต้องซื้อแล้วนะครับ เดี๋ยวจัดให้

• Moderator
  • ราชาเทวะ
กำ นับวันผิด เรียน 6 วัน ต้องไปจบวันพุธที่ 29 นะคร้าบ
ถ้าติดเที่ยวปีใหม่กันเยอะ เดี๋ยวเรามาตกลงกันอีกทีนะครับ

• นักรบ
1 ใน 6 นักล่าฝัน  E30 E11

• Moderator
  • ราชาเทวะ
1 ใน 6 นักล่าฝัน  E30 E11

7 และ เหลืออีก 3 ใครจะโอนหลังจากนี้ต้องแฟกซ์เลยนะครับ

• นักรบ
พรุ่งนี้แล้ว  O18

• Moderator
  • ราชาเทวะ
ใช่ๆ เจอกันพรุ่งนี้ครับ  E30 E30

สรุปตัวเลขที่ 9 คนครับ พอและ จะได้ไม่เบียด E18