Author Topic: สมัคร TAA ได้เบอร์อะไรกันบ้างครับ  (Read 130858 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline textmode

• นักรบ
  • **
อ้ากกก พรุ่งนี้อีกวัน จะกี่ร้อยครับเนี่ย หรือว่าเป็นพันแล้ว  - นักบิน 309- - นักบิน 309-

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ เบอร์ 0025 ค่ะ O05

Offline bkkswat

• ประชาชน
รบกวนถามหน่อยครับ ไม่มีบัญชี SCB จ่ายเงินวิธีไหนสะดวกที่สุด เพราะไปจ่ายที่ตู้ฝากเงินก็ดันไม่มีการทอน

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ฝากตรงดีที่สุดครับ E30 :)
คุณ paeng เรียน Pcat อยู่รึป่าวครับ เห็นผู้หญิงมาเรียนหลายคน E06

Offline paeng

• ทหารเลว
  • *
ไม่ได้เรียนค่ะ เพราะตอนนี้ทำงานและเรียนโท เลยหาเวลาไม่ได้เลยค่ะ แถมไม่ได้จบสายวิทย์ด้วย ถ้าว่างๆไม่ได้ทำอะไรคงไปเรียนแน่นอน เสียดาย คงสู้เพื่อนๆไม่ได้

Offline bkkswat

• ประชาชน
ฝากตรงดีที่สุดครับ E30 :)
คุณ paeng เรียน Pcat อยู่รึป่าวครับ เห็นผู้หญิงมาเรียนหลายคน E06
ขอบคุณคุณ SEC ครับ

Offline Sec

• นักรบ
  • **
อย่าไปกลัวครับ เพราะที่เรียนอยู่ ก็สอนเร็วมาก เพราะ เนื้อหาเยอะ เวลาสั้นครับ ผมเรียนวิทย์มายังยากเลย

Offline dimkotozawa

• ขุนศึก 9 ทัพ
คุณ Sec เรียนด้วยหรอครับ มันเป็นไงครับ ลุยโจทย์อย่างเดียว ไม่พูดพร่ำทำเพลง หรือ มีสอนด้วย

Offline O2fiiz

• ประชาชน
REFENCE NO. 0062

ชื่อ :    ทิวธวัช จักรพันธุ์ ณ อยุธยา   O29

1/12/10

นั่งติดใครหม๊ายยย หลาวว

ถ้าห้องใหญ่และยาวคุณก็นั่งติดหน้าต่างน่ะครับ  O18

Offline MEE

• Co-Pilot TG
ผมชอบนั่งริมหน้าต่างนะครับ ฮวงจุ้ยดี  E47

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ลุยโจทย์มันอย่างเดียวเลยครับ หายใจแทบไม่ทัน

NaNia

• Guest
ช่ายๆ จดอย่างเดียวเลย เข้าใจหรือไม่ก็เอาไว้ทีหลังค้าบ ... สู้ๆนะค้าบ  - นักบิน 303-

คุณ Sec ผมสงสัยจังทำไมคุณถึงไปเรียน  - สอบนักบิน 308-

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ผมสมัครไป ครับ อายุผมเกินไปแ่ค่วันเดียว ครับ  E25
เลยอยากทำให้ดีที่สุดเผื่อฟลุ๊ก ครับผม

อ้อ แบบนี้นี่เอง แบบนี้ผมว่าไม่น่าจะมีปัญหาครับแค่ วันเดียว มีสาวๆเรียนเยอะป่าวครับ (สวยๆ555)

Offline grid

ผมเคยไปเรียน PCAT ตอนปี 2008 แต่ไม่ได้สอบเพราะยังเรียนไม่จบ...

สอนเร็วมาก และไม่คิดจะไปเรียนอีกครับ หุหุ

Offline MeFz

• ทหารเลว
  • *

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ผมว่าไม่น้อยนะครับ เพราะคนไม่น่าจะรู้เยอะ E06

มันจะแรงตอนใกล้ๆจะหมดเขตครับ เชื่อผมอั้นมานาน ไม่น่าจะน้อย

Offline Sec

• นักรบ
  • **
2 นาทีก่อน 499 แล้วครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ - นักบิน 309-

เกิน 1500 ชัวร์ แต่จะเกิน 2000 หรือเปล่าต้องลุ้น

Offline textmode

• นักรบ
  • **
โอ้ว เค้าเอากี่คนครับเนี่ย  O35 O22

Offline MeFz

• ทหารเลว
  • *
จากการ(ทำนาย)ผมว่าไม่เกิน 1000 คับ  O15

O34

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ
หืมม   ตอนผมสอบ SP2008 ยังตั้ง 3000++ เลยน้าาา 

Offline Sec

• นักรบ
  • **

Offline supermaew

• ATT03/10
  • นักรบ

Offline MEE

• Co-Pilot TG
ผมว่าเกิน 1000 ครับ เพราะจะมีมาสมัครวันสุดท้ายเพียบแน่นอน

Offline PetCH

• ทหารเลว
  • *
สมัครเมื่อวานตอนบ่ายๆ ได้เบอร์ 481 ครับ

ว่าแต่ว่า ข้อมูลบุคคลอ้างอิงผมดันใส่แม่ไปแล้วสิเนี่ย!!!!!!
เพราะดันเข้าใจไปว่าเป็นบุคคลที่ติดต่อได้

ปวดหัวจี๊ดเลยปวดหัวจี๊ด.....

ทำยังไงดีครับ? ใครมีไอเดียบ้างเนี่ย