Author Topic: สมัคร TAA ได้เบอร์อะไรกันบ้างครับ  (Read 130865 times)

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline Sec

• นักรบ
  • **
เอาด้วย อยู่เมืองเอก ผมขับรถครับ ใครสนใจไปกับผม โทร ปลุกเลยครับ 0809019988 E18
ผมจะะออกประมาณ 6.45 ครับ สนใจติดรถโทรไป พรุ่งนี้ 6.00 น เลยครับ
« Last Edit: 18 December 2010, 22:01:31 +07 by Sec »

Offline pooh

• ประชาชน
ผมอยู่แถวๆ เทคโนลาดกระบังครับ ใครสะดวกไปกะผมได้ก็มานะครับ จะได้มีเพื่อนเดินทาง  E37

Offline TaTeeMan

• ประชาชน
เอกสารยืนยันการจ่ายค่าธรรมเนียมการสอบ พร้อมสำเนา
อันนี้นี่เราต้องถ่ายสำเนาด้วยใช่มั้ยครับเนี่ยไม่แน่ใจอ่าครับ E06

พร้อมสำเนา ก็ต้องถ่ายสำเนาด้วยสิครับ  E21

เวรกรรมเพิ่งเห็นคำว่าพร้อมสำเนา แถวสนามสอบวันอาทิตย์จะมีร้าน xerox เปิดไหมครับนี่  O22

Offline Sec

• นักรบ
  • **
เอกสารยืนยันการจ่ายค่าธรรมเนียมการสอบ พร้อมสำเนา
อันนี้นี่เราต้องถ่ายสำเนาด้วยใช่มั้ยครับเนี่ยไม่แน่ใจอ่าครับ E06

พร้อมสำเนา ก็ต้องถ่ายสำเนาด้วยสิครับ  E21

เวรกรรมเพิ่งเห็นคำว่าพร้อมสำเนา แถวสนามสอบวันอาทิตย์จะมีร้าน xerox เปิดไหมครับนี่  O22
อยู่แถวไหนครับ

• ประชาชน
ผมอยู่ไกลจากรังสิตครับ
ผมอยู่เจริญนคร คลองสาน แถบๆ นั้นครับ :D

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ถ้าใกล้กัน บ้ามมีเครื่อง scan ครับ

• ประชาชน
ถ้าใกล้กัน บ้ามมีเครื่อง scan ครับ

อ่า ขอบคุณครับ ตอนนี้แก้ปัญหาเฉพาะหน้าได้ละครับ
ไว้เจอกันที่โต๊ะข้างๆ ครับ คุณ Sec  E07

NaNia

• Guest
 O21 ตัดใจไปนอนแล้วก็ได้
เจอกันพรุ่งนี้นะคับ โชคดีๆกันทุกคนเลย ... สาธุ

Offline grid

• ขุนศึก 9 ทัพ
ตื่นแล้วครับ หลับๆตื่นๆทั้งคืน ไม่รู้เป็นไร ทั้งๆที่ ไม่ได้ซีเรียสขนาดนั้นเลย ^^

กำลังอาบน้ำแต่งตัวเดี๋ยวออกแล้ววว เจอกันครับ นักล่าฝัน

Offline Sec

• นักรบ
  • **
ตื่นแล้วครับ โอกาศสุดท้าย ใครไปกับผมโทรมาเลยครับ  E18

Offline kengleo

• นักรบ
  • **

Offline iceman10

• นักรบ
  • **
สอบเสร็จซะที สำหรับผม คณิตฟิสิกส์ อังกฤษได้ทำ apt พอถูไถครับ คนอื่นๆเป็นยังไงกันบ้างครับ

Offline aerospace engineer

• ขุนศึก 9 ทัพ
การสอบวันนี้เป็นยังไงกันบ้างครับ มาระบายกันหน่อย อิอิ ข้อสอบแต่ล่ะส่วนมีอะไรบ้าง ความยากของข้อสอบนี่ประมาณไหน อยากให้มาแชร์กับคนที่ไม่ได้สอบครับ