Author Topic: การขออัพเกรดสมาชิก (สำหรับนักบิน สายการบินใดๆ)  (Read 40185 times)

0 Members and 2 Guests are viewing this topic.

Offline Admin

• Administrator
  • ขุนศึก 9 ทัพ
สมาชิกท่านใดเป็นนักบิน (รวมทั้ง SP ที่เพิ่งสอบได้) สามารถอัพเกรดสถานะสมาชิกได้ 2 วิธี
 1. ส่งชื่อ, เลขบัตรประชาชน, เลข Personal ที่บริษัท(ถ้ามี) ผ่านเมนู My Messages (ด้านบน) -> New Messages (ด้านซ้าย) มาที่ Admin
 2. ส่งชื่อ, เลขบัตรประชาชน, เลข Personal ที่บริษัท(ถ้ามี)  มาที่ admin@saknid.com
ทั้งนี้ ข้อมูลของท่านจะถูกเก็บเป็นความลับสูงสุด

(การอัพเกรดสถานะสมาชิก จะทำให้สามารถมองเห็นบอร์ดลับต่างๆได้มากขึ้น)

และสุดท้ายนี้ ขอแนะนำให้เปลี่ยนมาใช้ Firefox แทน Internet Explorer นะครับ
เพราะสามารถทำงานได้มากกว่าและจะเหมาะกับเว็บนี้มากกว่าด้วย
เคยทดสอบแล้ว จะเข้าได้เร็วกว่าหลายเท่ามาก

โหลดฟรีที่ http://www.mozilla.com ครับ

« Last Edit: 04 June 2013, 11:54:47 +07 by Admin »

วิธีการใช้งานบอร์ด เช่นการโพสต์รูป การเปลี่ยนการตั้งค่าต่างๆ
สามารถหาอ่านได้ใน บอร์ดย่อย "วิธีการใช้งาน"
« Last Edit: 17 January 2009, 09:02:33 +07 by Admin »

Offline nuiiiun

• Love me or Hate me But Spare Me Your Indifference.
  • ประสานมิตร 36
  • ทหารเลว
  • *
หวัดดีคับ เพิ่งมาอ่ะ ไปทางไหนดีคับ E18

Offline DuraSail

• จิตใจของฉันแข็งแกร่งดั่ง
  • ATT01/08
  • ราชาเทวะ
โห เก่งขนาดทำ Signature กับปรับคำแสดงใต้ชื่อได้เอง
ไม่ต้องให้บอกแล้วล่ะว่าไปทางไหนดี
แต่ถ้าอยากมีลูกเล่นเพิ่ม ก็โพสต์ถามในห้องย่อย "วิธีการใช้งาน" ได้เลยครับ

ก่อนอื่น ก็ขอบอกว่า ยินดีต้อนรับครับ E30

Offline volk68

• Photo-Aholic
  • QP2007
  • ประชาชน
  • up with me into the sky!!!
เพิ่งมาใหม่เหมือนกัน  แนะนำด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

Offline Anonymous

• ทหารเลว
  • *
สวัสดี ครับ พี่ๆ นัก บิน ทุก คน ผม มา ตาม คำ แนะ นำ ขอ พี่ โอ็ต ครับ  ชื่อ ระ นะ ครับ อยู่ ม.5 ครับ ฝาก เนื้อ ฝาก ตัว ด้วย นะ ครับ O10 O10

Offline pc14491

• ทหารเลว
  • *
สวัสดีครับพี่ๆ ผมติดตามบอร์ดนี้มานานแล้ว วันนี้เพิ่งจะสมัครสมาชิก
กำลังจะสอบ SP ปีนี้ ฝากตัวด้วยนะคร๊าบบบ

Offline thecoo

• ประชาชน
รายงานตัวคับ ชื่อตินนะคับ อยู่ ม6คับ ฝากเนื้อฝากตัวต้วยคับผม  O07

Offline Coppich

• ประชาชน
สวัสดีครับ ผมกอล์ฟ กำลังศึกษาที่สถาบันการบินพลเรือน ชั้นปีที่ 2 (AVM11) ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
« Last Edit: 14 December 2010, 03:05:35 +07 by Coppich »

Offline noptawat

• TAA-CoPilot
  • ประชาชน
« Last Edit: 20 February 2016, 09:50:05 +07 by noptawat »

Offline partii

• ประชาชน
สวัสดีค่ะ..สมาชิกใหม่ ตั้งใจว่าจะสอบ SP ปีนี้ค่ะ ยังไงแนะนำด้วยนะคะ ขอบคุณค่า.. E07

Offline zaazza

• ประชาชน
 E18 E18

สวัสดีครับ ชื่อ เน ครับ อยู่ปี 3

เดี๋ยวไว้เจอกันครับ

Offline Tboy

• ประชาชน
สวัสดีครับ ชื่อสองนะครับ อายุ 25 ปี

อยากเป็นนักบินมากๆเลย ปีที่แล้วไปสอบมา แต่ตกซะก่อน (ตั้งแต่รอบแรกเลย)  O08

ปีหน้าเลยตั้งใจจะเอาใหม่ ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

Offline rebo2n

• ประชาชน
ดี ครับ ฝากตัวด้วย

Offline NueThiti

• ประชาชน
สวัสดีค่ะ เพิ่งเข้ามาใหม่นะค่ะ

Offline domdome

O19 ฝากตัวด้วยคร้าบบบบ เด็กใหม่คร้าบบ อิอิอิอิ

Offline b5210554783

• ประชาชน
ใหม่มากคร้าบบบ สวัสดีทุกคนน่ะครับ

Offline dekkrasao

• ประชาชน
สมัครเมื่อกี้เลยครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับเพื่อนๆ พี่ๆ และ น้องๆ ทุกท่าน

Offline zeppra

• ประชาชน
สวัสดีครับทุกท่าน  O05

Offline benzenidax

• ประชาชน
สวัสดีพี่ๆเพื่อนๆใหม่ทุกท่านครับ ผมเพิ่งจะรู้จักเว็บนี้ครับ(ไปอยุ่ไหนมาวะเนี่ยะ)
มาตามคำแนะนำของพี่โอ Student Pilot การบินไทยปีนี้ครับ
สั้นๆเลยครับ "ผมอยากเป็นนักบิน"
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :)))

ยินดีต้อนรับครับ  E07

Offline paula3108

• ประชาชน
 SXY SXY SXY สวัสดีค่ะ...ชื่อกิ๊ฟค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ...

Offline ipharn

• ประชาชน
 O18 สวัสดีครับ ป่าน ครับ กำลังจะเตรียมสอบ SP ครั้งสุดท้ายในชีวิตเพราะไม่งั้นอายุเกินแน่ๆเลยครับ  O32

ยังไงฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ  E18

Offline Kwang

• ประชาชน
 O10 สวัสดีค่ะ  ชื่อกวางค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊าาาาาาา  O02

Offline takoi08

• ประชาชน
สมาชิกใหม่ครับ ฝากด้วยนะครับ E07

Offline naysolo

• ประชาชน
ผมชื่อ เนติ์ครับ สมาชิกใหม่ครับ กำลังจะเรียนจบ หวังว่าจะได้สอบ SP ปี 57 ครับ

ไม่หวังมาก หวังสายการบินไหนก้ได้ O05 O05

Offline artnomonman

• ประชาชน
สวัสดีครับ ชื่อ Art ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ  E33