บ้านทั่วไป "สักนิด" > วิธีการใช้งานบอร์ด

การขออัพเกรดสมาชิก (สำหรับนักบิน สายการบินใดๆ)

(1/6) > >>

Admin:
สมาชิกท่านใดเป็นนักบิน (รวมทั้ง SP ที่เพิ่งสอบได้) สามารถอัพเกรดสถานะสมาชิกได้ 2 วิธี
 1. ส่งชื่อ, เลขบัตรประชาชน, เลข Personal ที่บริษัท(ถ้ามี) ผ่านเมนู My Messages (ด้านบน) -> New Messages (ด้านซ้าย) มาที่ Admin
 2. ส่งชื่อ, เลขบัตรประชาชน, เลข Personal ที่บริษัท(ถ้ามี)  มาที่ admin@saknid.com
ทั้งนี้ ข้อมูลของท่านจะถูกเก็บเป็นความลับสูงสุด

(การอัพเกรดสถานะสมาชิก จะทำให้สามารถมองเห็นบอร์ดลับต่างๆได้มากขึ้น)

และสุดท้ายนี้ ขอแนะนำให้เปลี่ยนมาใช้ Firefox แทน Internet Explorer นะครับ
เพราะสามารถทำงานได้มากกว่าและจะเหมาะกับเว็บนี้มากกว่าด้วย
เคยทดสอบแล้ว จะเข้าได้เร็วกว่าหลายเท่ามาก

โหลดฟรีที่ http://www.mozilla.com ครับ

Admin:
วิธีการใช้งานบอร์ด เช่นการโพสต์รูป การเปลี่ยนการตั้งค่าต่างๆ
สามารถหาอ่านได้ใน บอร์ดย่อย "วิธีการใช้งาน"

nuiiiun:
หวัดดีคับ เพิ่งมาอ่ะ ไปทางไหนดีคับ E18

DuraSail:
โห เก่งขนาดทำ Signature กับปรับคำแสดงใต้ชื่อได้เอง
ไม่ต้องให้บอกแล้วล่ะว่าไปทางไหนดี
แต่ถ้าอยากมีลูกเล่นเพิ่ม ก็โพสต์ถามในห้องย่อย "วิธีการใช้งาน" ได้เลยครับ

ก่อนอื่น ก็ขอบอกว่า ยินดีต้อนรับครับ E30

volk68:
เพิ่งมาใหม่เหมือนกัน  แนะนำด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ

Navigation

[0] Message Index

[#] Next page

Go to full version